PDA

View Full Version : Kiện tiếp

LSB-Akazumi
02-03-2005, 11:59
Eo ôi, ghê quá nhỉ. EM sợ quá nhỉ, Trại chủ thả treo trước thời hạn cơ đấy, sợ quá à ... EM nhổ vào, trại chủ thì sao chứ, trại chủ thả ra mà không nói với em một câu nào là sao, đã lôi đến trại chủ ra đây thì em cũng nói luôn, em treo tiếp nick anh Lý , cứ cho đợt vừa rồi anh đã bị treo 4 ngày đi , giờ anh sẽ lãnh thêm án tiếp 10 ngày, em lên Net thấy nick anh được thả thì em treo tiếp cho tới khi hết hạn . Nick alex em chẳng quan tâm nữa, mặc kệ nó .
Kí tên và đóng dấu môi : Vô Tình Kiếm Khách

Đã treo tiếp nick LS-LyQuy. Án đã thực thi.
Cho em hỏi Admin nào gỡ nick cho Lý Quỳ trước thời hạn treo trong khi nick Tường Vi vẫn bị treo? Trả lời đúng sự thật, sát đáng không thiên vị. Không thì đừng làm admin nữa. Chán lắm..

LSB-VanThang
03-03-2005, 06:10
Tại hạ nghe phong phanh VTKK kể lại là hôm trước Tống trại chủ gỡ treo nick cho Lý Qùy. VTKK đã tiếp tục treo nick Lý Qùy. Theo tại hạ biết thì do trong danh sách thẻ phạt của Lý Qùy không có đủ 10 thẻ nhưng vẫn bị treo nick. Như chư vị đã biết khi thành viên bị phạt 10 thẻ, sau khi kích hoạt vẫn không xóa số thẻ cũ, qua đó mới có sự hiểu lầm và việc gỡ nick của Tống trại chủ!
Akaterina muốn khiếu nại thì chỉ cần trình bày rõ sự việc chứ không cần kết tội hoặc đả kích. Nếu admin đã dám làm thì chẳng việc gì không dám nhận!

LSB-Mèo Đen
03-03-2005, 08:50
Trả lời đúng sự thật, sát đáng không thiên vị. Không thì đừng làm admin nữa. Chán lắm.
Mày cũng có lúc biết suy nghĩ đấy nhỉ ? Tự soi xem bản thân mình đi đã nhé .Tao không phải một thằng có tính cách tốt nhưng bản thân tao chưa bao giờ nhận là tao tốt cả .Chuyện ngày xưa thôi .;)

LSB-Han tinh thu sinh
03-03-2005, 11:12
Eo ôi, ghê quá nhỉ. EM sợ quá nhỉ, Trại chủ thả treo trước thời hạn cơ đấy, sợ quá à ... EM nhổ vào, trại chủ thì sao chứ, trại chủ thả ra mà không nói với em một câu nào là sao, đã lôi đến trại chủ ra đây thì em cũng nói luôn, em treo tiếp nick anh Lý , cứ cho đợt vừa rồi anh đã bị treo 4 ngày đi , giờ anh sẽ lãnh thêm án tiếp 10 ngày, em lên Net thấy nick anh được thả thì em treo tiếp cho tới khi hết hạn . Nick alex em chẳng quan tâm nữa, mặc kệ nó .
Kí tên và đóng dấu môi : Vô Tình Kiếm Khách

Đã treo tiếp nick LS-LyQuy. Án đã thực thi.
Mấy cái câu này của VTKK phải không? OK, cứ cho là nick Lý Quỳ được tha trước thời hạn nên chị vào chị thấy chị treo lại. Nhưng hình như em thấy chị treo lại nick Lý Quỳ cũng phải 2 ngày sau khi nick LQ được thả ra thì phải đúng không (vì rõ ràng trước đó LQ còn dùng nick để làm Cá Độ và vụ treo nick TV cũng PTCC nữa mà). Vậy trong thời gian đó chị đi đâu hay bận gì quá nên không vào LSB được vậy? Chị giải thích cho em hiểu cái nèo.

LSB-VanThang
05-03-2005, 00:54
Thôi, thôi, không bắt bẻ nhau làm gì. Cứ kiểu này chắc kiến nghị đến Tết mất . Nick Lý Qùy dù sao bây giờ cũng đã treo tiếp rồi, mãn hạn coi như xong chuyện.