PDA

View Full Version : Nick duong_cao_toc bị treo ko lý do sao ?

Estasy!Crazy
28-02-2005, 09:27
hix , cái nick dương_cao_toc của tui bị treo sao chẳng thấy cái lí do chóa nào trong Phần treo nick thành viên là sao? Cũng chẳng thấy thông báo gì. Treo nick thành viên kiểu gì hay vậy? :godau:

LSB-nhocthuytien
01-03-2005, 01:25
Nick duong_cao_toc của E!C đã bị trại chủ treo nick, lý do chửi bậy, link bài viết bị treo ở đây :
http://luongsonbac.com/forum/showthread.php?p=314518
Trại chủ nhắn NTT thông báo nhưng NTT xem tin nhắn trễ, vì thế không kịp viết thông báo đúng ngày. NTT sẽ viết thông báo rõ ràng lại.

Estasy!Crazy
01-03-2005, 08:37
hix , xong xèng , tẩu sư , thế hóa ra tại thèng chồng HHHP của mìn nóa làm hại mìn ! :( Chẳng còn cái gì để mà ức chế cả. Phải tìm thằng ranh đó rồi băm nó thành nghìn mảnh mới hả giận ! :cuoilon: Nhưng đên bao giờ thì các pác mí tháo dùm em cái dây thắt cổ đó để em còn vào iem viết bài chớ ! ;)

LSB-Hắc Tiểu Thư
01-03-2005, 13:46
Hic thui xong chuyện mình quậy phá đã lên đến tận thiên đình rồi giờ đến anh Tống còn biết thì thui xong pố tảu sư em biết lỗi rồi làm ơn tháo cho em cái nick LSB-Công Tử Trắng ra dùm cái em xin hứa từ dày về sau em ko thế nữa :P

LSB-nhocthuytien
01-03-2005, 14:53
Nick Công Tử Trắng cũng bởi do chửi bậy mà bị treo nick, CTT cũng đã bị treo 1 tuần rồi. Thôi ráng đợi hết 1 tuần cuối là mãn hạn vậy nhé.