PDA

View Full Version : Em xin lỗi nhưng em vẫn phải khiếu nại !

o0o_AlexMack_o0o
25-02-2005, 10:06
Hôm nay khi đăng sơn ! thấy lời di nhắn của vợ tại hạ là LSB_Nhiếp Băng để lại báo cho tại hạ là nàng đã bị quan phủ bắt đi mà không rõ nguyên nhân do làm sao ! tại hạ đã nên tận kinh thành để tìm hiểu và dò hỏi nhưng không ai biết nguyên nhân tại làm sao ! vậy hôm nay em vác bút lên Kim Loan Điện để hỏi cho ra nhẽ chuyện này ! vậy mong các vị hãy giải thích dùm vợ chồng em !!!.. vợ chồng em sống từ trước đến giờ không hề gây phiền phức và mác lỗi với ai trên đây tại sao mọi người lại luôn muốn chia rẽ vợ chồng em như thế ! Ngay hôm cưới chưa tròn một ngày vợ em đã bị hàm oan lãnh án treo nick 14 ngày ! vụ việc làm sáng tỏ chưa được bao lâu thì nay vợ em lại lãnh lại án này ! Mong các vị hãy giải quyết dùm vợ chồng em
Đập Bút Xé Giấy ĐÓng Dấu Và Ký Tên : LSB_Alexmack
P/S : Dạ ! vì vợ em đang tham gia cuộc thi test trình độ ở dưới mục tin học nên em mong các bác xet dùm vợ em ! để vợ em còn về tham gia cuộc thi đúng giờ ạ ! nếu không được em xin lãnh án thay vợ em !! để vợ em còn đi thi ạ !! hu hu hu !

Mèo Mù
25-02-2005, 15:18
Ơ hay nhỉ, sao nick alex chưa bị treo lại thế này ... Lạ nhỉ, vợ chết thay chồng chăng ...

LSB-nhocthuytien
25-02-2005, 16:01
Hôm trước Nhiếp Băng bị NDDB treo, nhưng tỷ ấy đã nhờ NTT gỡ nick ra rồi. Do NTT quên kích hoạt lại phần thẻ, vì thế mà hôm nay Thập Thiên Vương phạt 1 thẻ, dẫn đến Nhiếp Băng bị treo nick.
NTT đã chỉnh lại rồi. Nick Nhiếp Băng có thể hoạt động lại.

Nhắc các huynh đệ lần sau không câu bài, nếu không đọc Nội Quy mới sớm, qua 1/3 đừng trách NTT xử nặng tay.