PDA

View Full Version : Thỉnh Cầu Tới BQT !

Cu Năng
20-02-2005, 20:23
BQT vô cùng kính mến , mặc rù quản lý ÂN thiệt nhưng mà lúc nào cũng phaiar đi "đạo link nhạc " mà bây giờ nhà nước ta đang cấm " đạo link nhạc " & chán nản với cảnh sài host free để up nhạc. Lên hôm nay muốn thỉnh cầu tới BQT có cái cung cấp cho AN cái host để up nhạc với. Xin Hết
một bài hay như thế này mà khi nó die thì sao nhỉ bao nhiêu con người tiếc nuối:(
http://www.rfvn.com/music/Mot_Ngay_Viet_Nam/VN_Ve_Trong_Noi_Nho-Hop_Ca.MP3
Và cho luôn chức năng kick chuột trái với ạ.Hic vừa đi lòng vòng các trang wed thì phát hiện ra toàn link của tại hạ đang đi "đạo link nhạc" thì hóa ra toanf link của mình heeeeeeeeeeee.:15:

LSB-NgoDung
20-02-2005, 20:44
LSB đang tiến hành xem server mới để có thể cho nhóm ÂN, ĐA up nhạc/phim ; sẽ cố để giải quyết sớm việc này .

LSB-LangChan
16-03-2005, 07:46
ơi trời ơi , buồn quá , muốn khóc mà đời không cho khóc . ối trời ơi đầu lâu quá các bác BQT ơi , bắt box âm nhạc đợi chờ đến khi nào ạ . Hic lần nào cũng chỉ được hai từ chỉ thị là chờ đợi một thời gian nữa , đến nay là hơn 1 năm kể từ ngày Huynh Tống Giang hứa .

Trùm.
16-03-2005, 08:40
thế có khổ không cơ chứ tội nghiệp bác LC chưa kìa ! mấy bị trong QBT xem thì xem nhanh nhanh cho bác ấy đi kìa chứ hứa gì mà hứa đến những một năm roài ! bác ý mà bực mình thì không thèm làm quản lý nữa đâu đến lúc đó box AN chán phèo cho coi !

Lần sau chú ý không câu bài kiểu này ở mục Góp Ý Hỏi Đáp Khiếu Nại nhé GKM mm. LSB-nhocthuytien