PDA

View Full Version : Bác Lý Quỳ không còn nể tình em gì nữa rồi

LSB-YenThanh
18-02-2005, 21:50
Em xin hỏi bác Lý Gia . Em cũng đã viết rõ nguồn gốc sưu tầm ra rồi mà bác cũng treo nick em à . Nếu có là bài sưu tầm thì bác cảnh cáo cũng được sao nỡ treo nick em à . LSB-Minh_chủ đó . Mà bác cũng nể anh em cùng 1 nhà với nhau chứ

Kính bút : LSB_sầu Thiên Thu

LSB-YenThanh
18-02-2005, 21:54
Chết thật . Bác lý gia nhà ta chán quá . Anh em một nhà mà nỡ chém giết lẫn nhau à . bác nặng tay quá bác à

Lâm Bình Chi
18-02-2005, 22:47
Vi phạm thì phải chịu chứ sao. Chấp nhận đi, diễn đàn là diễn đàn. Anh em là anh em. Bơm anh em vô chuyện diễn đàn là sao :D Như thế là hư, không tốt :D

LSB-LyQuy
18-02-2005, 22:57
LÝ gia thân là quản lý, Đầu Lĩnh khi nỡ tay post bài sưu tầm trong PLD còn bị chính Ngọc Diện tỷ tỷ treo nick 14 ngày giời. Quy định là quy định, không thể dính chuyện công vào chuyện riêng. Câu bài còn bị chính chứ Gù cho một lúc 4 thẻ thì thôi nói gì sưu tầm hẳn một bài dài như thế.
Mong Minh Chủ thông cảm. Nếu Lý gia không treo thì người khác cùng quản lý cũng treo thôi.

Chưa đăng ký
18-02-2005, 22:58
Trái tim anh vốn hiền lành nhút nhát
Những khi vui cũng chẳng khác khi buồn
Sao em nỡ gây nên điều độc ác
Định bước vào rồi lặng lẽ đi luôn!!!!!

LSB-Hell
18-02-2005, 23:02
PLD kho^ng post bai` su*u ta^`m la` dung' ro^`i, thac' mac' cai' cho' gi` ... Anh vo*i' cha? em ... Cu*t'' nat'

P/s: may' kho^ng co' VK :cuoilon:

thai_tu_dan
18-02-2005, 23:22
Đã là anh em biết anh Hận làm Ql thì đừng làm khó nhau .Đừng để anh em phải rút thẻ,thế thôi .

LSB-nhocthuytien
19-02-2005, 03:35
Ngoài bài viết của Hận huynh trả lời cho LSB_BachHaiDuong, những người còn lại viết bài nào, phạt thẻ bài đó. NTT đã nhắc nhở nhiều là không được câu bài trong Góp Ý Hỏi Đáp, nhưng xem ra chẳng vị nào nghe và cũng chẳng muốn nghe. Lại chỉ thích sưu tập thêm thẻ phạt thôi.