PDA

View Full Version : truyện mình mới gởi đâu mất tiêu gòi?

Alecsu4ever
18-02-2005, 20:27
Truyện Khử Tà Diệt Ma mình mới gởi ngày hôm qua, giờ vô sao không thấy đâu hết trơn vậy? :(

LSB-LyQuy
18-02-2005, 23:21
Truyện đó do quản lý Xóm Hẻo là LSB-TuongVi nhận thấy là bài sưu tầm hoặc chí ít cũng không phải do huynh đài viết vì chỉ là một bộ film nên đã tặng riêng cho huynh đài mấy thẻ và hạ bài xuống Hậu Sơn rồi. Huynh đài có thể qua Hậu Sơn tìm lại bài mình nha.

Alecsu4ever
19-02-2005, 04:27
Fanfic không phải là sáng tác sao? Đâu phải là chép nội dung bộ phim lại đâu?

LSB-LyQuy
19-02-2005, 04:36
Fanfic không phải là sáng tác sao? Đâu phải là chép nội dung bộ phim lại đâu?khè....cái này thì tốt nhứt là đợi quản lý Lờ Sờ Bờ Tường Vi vào giải thích thôi. chẳng biết có thật huynh đài tự sáng tác không nhưng mà Lý gia đọc cũng thấy nó chẳng giống tự sáng tác tý nào. Nếu quả thật đúng là của huynh đài tự sáng tác thì huynh đài đúng là một người giỏi lắm đó nha. ;)

Bạch Tiểu Băng
19-02-2005, 07:06
Thứ 1 : Nếu truyện đó là do bạn sưu tầm hay sao chép thì hẳn nhiên ko thể lưu hành trong XH . Đó là nội quy
Thứ 2 : Trong bài đó bạn có đưa ra 1 cái link từ trang web khác có bộ truyện ấy . Kể cả khi bạn là người sáng tác bộ truyện đó đi chăng nữa thì việc bạn post bài trong XH , TV coi đó là 1 hình thức " quảng cáo " . Và ko thể chấp nhận .
Thứ 3 : Bạn nói bộ truyện đó là của bạn , nhưng thật sự bạn ko có bằng chứng về điều đó . Nếu cứ lập 1 cái nick giống cái nick post bộ truyện đó bên diễn đàn kia và nói rằng đó là bạn thì việc này cũng ko có cơ sở chút nào .
Thứ 4 : XH ko hợp với những bộ truyện sáng tác đó . Tuy rằng nó rất hay .

Chân thành cảm ơn .
P/s : quả thật phạt bạn 5 thẻ TV cũng hơi " quá tay " , vì nghĩ rằng bạn cố tình muốn đi ngược nội quy , nhưng nếu bạn thật sự ko hiểu luật , và ko phải sưu tầm thì TV xin lỗi , và sẽ xoá bớt thẻ cho bạn . Xin hết .

Ông Hà bỏ cái chữ lờ sờ bờ đi nha , cũng sắp đổi nick cho biến mất cái chữ đó rùi :D