PDA

View Full Version : Kiện Kaiser lạm dụng quyền Chưởng quản

Mèo Mù
17-02-2005, 13:34
Ngày... Tháng...Năm

Chưởng quản Kaiser vào 3K posst bài sinh nhật kèm chúc Valentine với ĐL Xu Xu và Bạch Ngọc đã đưa lên dạng Chú ý mà không hỏi qua QL của 3K, vt đã gửi tin nhắn tới Chưởng quản Kaiser đề nghị lần sau muốn post Chú ý ở 3K cũng lên hỏi qua ý của QL 3K và vt đã nhận được câu trả lời của Chưởng quản Kaiser như sau:

Hơ bé này, anh để Chú Ý là tôn vinh Xu, ĐL LS với lại là ngày Valentine. SN của em hay ĐL khác trùng ngày với lễ hội thì Ban Quản Trị cũng làm như thế. To chỗ nào?

Đây là ý của diễn đàn, không phải của anh nhé em nhé. BQT tôn trọng quyết định của các QL từng box cũng không có nghĩa là admin làm gì cũng phải xin phép QL. Ngược lại là khác, em nhầm nhẫn gì rồi.
Đề nghị mọi người xem xét cho em nói riêng và cho 3K nói chung.

P/S: Sao bác không để lên Thông báo luôn đi...Không phải làm Chưởng quản là muốn post Chú ý ở đâu thì post, Chưởng quản có quyền post Thông báo chứ không có quyền xen vào Chú ý của từng box nhé.

LSB-Mèo Đen
17-02-2005, 15:18
Ối giời ơi , kiện làm gì hả mm....Con kiến kiện củ khoai à....Mình chỉ là Mem bình thường thôi còn chúng nó là nhân vật quan trọng của Lương sơn..Mất mình thì có người khác còn mất chúng nó thì làm gì còn ai nữa đâu cơ chứ , lại mất công kén chọn nữa cơ...Chúng nó thích làm gì thì kệ cha nhà chúng nó...Quan tâm làm gì......Thắc mắc thì đành nuốt thôi....Không trôi thì cố......Hix , cm chúng nó.....Bày đặt đặt ra nội quy rồi chính chúng nó phá cái nội quy đó......Tiên sư mấy thằng đầu to

Bạch Đế
17-02-2005, 15:26
Hic hic Tâm ơi cậu kiện đến mấy kiếp cũng hổng được à cán cân công lý nằm trong tay Chưởng Quản mà chấp nhận đau thương thui.Nhưng em thấy bác Kai sờ nhà mình hơi thiên vị thiệt à nghen:p

LSB-Kaiser
17-02-2005, 15:51
1. Mèo Đen: 5 thẻ lí do chửi bậy ở GY
2. hai_bin: 2 thẻ tội câu bài. Ai câu bài ở GY-KN, Kai không nương tay đâu nhé.

3. VTKK: hì hì bé Tâm, đây là việc buồn cười nhất mà em làm. Thường ngày chị chị em em thân thiết thế mà có chuyện là ganh ăn tức ở ngay. Anh nói lại, nếu SN em trùng với ngày lễ lớn và em là LSĐL thì diễn đàn sẽ cho em lên Chú Ý ngay. Riêng việc Chưởng Quản điều hành diễn đàn ra sao, anh không nhắc nữa nhé.

LSB-nhocthuytien
17-02-2005, 17:44
Ở nơi đây, thành viên nào không có nhiệm vụ thì xin miễn trả lời cho. Xin cảm ơn.
Vô Tình Kiếm Khách : CQ vẫn có quyền viết bài trước khi báo cáo với QL mục đó. Kaiser khi viết xong không nhắn cho em biết. Là do Kaiser lỗi quên việc này. Việc này NTT sẽ nhắc nhở Kaiser.