PDA

View Full Version : Đề nghị BĐH cộng điểm cho oldpc85 cái nào !

oldpc85
16-02-2005, 15:20
Viết được 20 bài...mà chưa được điểm nào là sao ? Hay ban điều hành quịt điểm thành viên vậy? Bớ bà con làng xóm ơi em bị bắt nạt này..như này lần sau ai dám posst bài nữa cơ chứ...!He.he.hehe..Đề nghị coi lại giùm nhá các bác.Cả bài này nữa là 21 đấy ạ ! :p

Giang Tiểu Ngư
16-02-2005, 15:31
Nhãm Nhí ! bài thì có liên quan gì đến điểm thưởng mà cái họng to thế ??? Ku Viết bài có chất lượng ! Tự động các hảo hán thấy sẽ thưởng ! chứ bài viết chẳng có liên quan gì đến điểm thưởng ! Cố gắn mở bộ óc ra đi nhá ! Như ta đây viết 714 bài mà chỉ có 281 điểm đó thay ! Rõ chữa?

nhìn lên phía trên khung hình LS --->> Tiện Ích ---> Danh Sách Điểm vào đó mà tham quan chút nhá !

Nhạc Hòa :D

LSB-YenThanh
16-02-2005, 15:36
Chú mày viết bài thì ngắn . Lại thiếu nogic thì làm sao chú có điểm được . Nếu lần sau chú post bài hay anh sẽ thưởng cho .

Lâm Bình Chi
16-02-2005, 16:57
Chú mày viết bài thì ngắn . Lại thiếu nogic thì làm sao chú có điểm được . Nếu lần sau chú post bài hay anh sẽ thưởng cho .Bài của huynh hay nắm à nha. Nần sau huynh nhớ thưởng điểm cho đệ nhé. Huynh xem nại các bài của huynh cũng có bài lào đáng được thưởng đâu mà đi chê người. Hĩm...;)

LSB-YenThanh
16-02-2005, 18:39
Chú Lâm Đình Chi nói thế không phải rồi . Nhưng anh nói thật nhé nếu chú muốn được điểm thì lên quen biết nhiều 1 chút . Như vậy sẽ được điểm ngay . Anh cũng định thưởng cho các chú nhưng chưa thấy bài nào của các chú được cả

Lâm Bình Chi
16-02-2005, 18:53
Chú Lâm Đình Chi nói thế không phải rồi . Nhưng anh nói thật nhé nếu chú muốn được điểm thì lên quen biết nhiều 1 chút . Như vậy sẽ được điểm ngay . Anh cũng định thưởng cho các chú nhưng chưa thấy bài nào của các chú được cả Hí hí bác Đầu Nĩnh lói chí phở. Cóa khi iem phải quen thêm nhìu người lữa để điểm tăng mới được chứ điểm iem ít wá à ;) Hóa ra cái tiu chấy bài chất nượng = điểm giờ được các Đầu Nĩnh thay đổi thành quen biết = điểm

oldpc85
17-02-2005, 14:13
Úizời....thế nhủ nào Oldpc85 mới được cộng điểm ạ ?Công nhận nhũng bài khi em mới vào LươngSơn la` ngắn vi` còn chào hỏi và làm quen mà .Nhưng mà sau khi chào em đã viết bài (theo em khá chất lượng mfa tự em post chứ ko copy bài ở diễn đàn khác.Mà ông anh Nhạc Hoà nói thằng em ko logic la sai roài .Thử làm một phép tính đơn giản nhá :em viết 22 bài=0 điểm ,anh viết 716=314 điểm .Như thế là lượng bài anh viết gấp em ~35 lần nhưng điểm lại gấp 314 ,như vậy chưa cần nói về mặt công bằng ,nói về tỷ lệ thôi cũng ko chính xác ,ko chỉ thế mà anh lại cho em là không logic ,cứ cái đà này ko biết bao giờ mới có điểm ,hơn nữa là thành viên mới mà trung bình mỗi ngày em có 4 bài ,chỉ cần khuyến khích thôi thì em cũng đã được ối điểm roài .(Không chỉ thế mà THẬP THIÊN VƯƠNG lại nói với LÂM BÌNH CHI muốn có điểm nên quen biết nhiều-ý này không phải là quan hệ rộng và thêm phần nghịch lý cho lời anh vùa nói hay sao chứ?).Oldpc85 chắc chắn anh chưa đọc bài của tôi trong mục TIN HỌC-WEB&FORUM nên mới xuất ngôn bất nhất như thế ,anh nên xem lại hành vi của mình đi , nhủ vậy liệu có đáng là người cầm cân nảy mực trong diễn đàn ko cơ chứ ?

Mèo Mù
17-02-2005, 14:39
Ấy, chú nói buồn cười nhẩy, đâu phải cái gì tỷ lệ cũng phải như nhau đâu. Chú giỏi thì cái tỷ lệ post bài và điểm nó phải khác, chú dốt thì phải khác chứ . Như ta nè , ta hơi dốt nên 3344 bài mới có 335 điểm, vậy tỷ lệ là bao nhiêu nhỉ ...
Chà, lại còn có loại điểm khuyến khích nữa cơ đó ... vt cũng muốn thử xem loại điểm đó nó như thế nào, chứ nhìn điểm và số bài viết nó chênh nhau kinh quá à . :D Hix, lại còn cái chuyện quen biết nhiều mới có nhiều điểm sao ... vt quen cũng đâu ít nhỉ, sao điểm cứ lẹt tẹt thế này. Thập thiên vương ơi, cho vt làm quen với nào, để vt kiếm chút điểm còm chứ :cuoilon: . Nhảm nhí thật .

Lạc Y Khách
17-02-2005, 14:45
old bằng hữu đưa đường link vài bài mà bằng hữu cho là tiêu biểu, đáng thưởng điểm lên cho huynh đệ cùng tham khảo với ... như bài góp ý thứ hai trên của bằng hữu, LSB thân tặng 0 điểm ... 0 điểm vì còn là lâu la :(

oldpc85
17-02-2005, 15:34
Này này...cái câu " nhảm nhí " nó dính vào miệng huynh rồi à ?Nghe lại cái câu này cua huynh lại nhớ đến nhân vật Hoàng trong "Đôi mắt" của Nam Cao ...hehehe..cứ động chút là lại chê bai người khác .Coi lại huynh đi , tham gia diễn đàn hơn 2 năm mà được cái quái gì ngoài chức danh LSĐL chứ .Hai năm post được 3.345 kể ra cũng nhiều đấy nhưng mà bài viết chắc cũng chỉ là những bài thể loại chê bai người khác như bên trên chứ gì ,thế nên mới ít điểm như vậy .Kinh nghiệm thì nhiều ,IQ chẳng đáng bao nhiêu !Thế mà cứ thích lắm điều.

Bạch Đế
17-02-2005, 15:57
Nhảm nhí câu hay đó.Thằng ku oldpc85 ra chỗ khác chơi đi chú mày cứ tưởng post bài là được điểm hả vậy chắc tau đã không phải khổ còng lưng ra xin điểm nè.Cố post mấy bài hay hay anh thuởng cho chú

oldpc85
17-02-2005, 17:01
Hơ hơ Sư huynh hải bin à....cung dân Nam định với nhau maf làm gì mà cứ kêu ầm lên thế .Em vào được co 5 hôm ma post 30 bài là cũng kha khá roài .Mà dù sao cũng cảm ơn anh đã quan tâm .

LSB-nhocthuytien
17-02-2005, 17:06
Việc đầu tiên NTT muốn nhắc với mọi người là nơi đây là mục KHIẾU NẠI, không phải mục CÃI NHAU hay nói XỈA XÓI nhau. Ai không phận sự thì xin miễn trả lời dùm.

oldpc85 : Việc bài viết không được thưởng điểm là do người đọc có muốn thưởng điểm hay là không ? Không phải cứ bài nào (theo như huynh đài nghĩ là hay) đều được thưởng điểm hết đâu .
Và có mức thưởng điểm cao thấp tuỳ theo mỗi người nữa .. vì thế có người thưởng 1 lần được những 7,8 điểm, có người thưởng chỉ có 1 điểm thôi. Thế nên số điểm không căn cứ theo bài viết .

Bộ cứ dựa vào quen biết là được điểm nhiều sao??? Vậy sao NTT chỉ mới bây nhiêu đây điểm? Có mấy cái điểm mà cũng làm ầm lên những chuyện không đáng, lớn hết rồi, còn nhỏ đâu? Cả ĐL, cả thành viên chẳng ai nghĩ trước khi viết cả sao?

Chưa đăng ký
17-02-2005, 17:37
Thôi chú hoàng ơi đừng nói nữa để anh thưởng cho chsu nah thôi dừng việc hỏi đáp kiện cáo ở đây nhá.Ok Hĩm.Anh thưởng cho chú ,chú giúp anh làm cái wed Nhạc với :15:
LSB-Lăng Chấn hạ bút !
Ối Bác Tống ơi sao nick em lại là chưa đăng ký vậy ai ai ai ai ai ai ai ai ai lỡ tay độc ác làm như thế này với em vậy trời ơi !:((

oldpc85
17-02-2005, 20:04
Okay...thằng em sẽ làm giùm cho anh cái web nhạc nhưng vấn đề là anh muốn loại nhạc như nào....hê hê..còn $ thù lao nữa chứ anh 2.Làm tên miền miễn fý thì e là ko co tốt. Em lấy $ thù lao rẻ thôi anh à. Gọi là chi fý cho giờ lên mạng ý mà.Khoang 3000/1h em lấy khoảng 30h thôi anh.

LSB-YenThanh
18-02-2005, 11:27
ối . Có mỗi điểm mà cũng cãi nhau .Tại mấy vị này là nính mới lên mới cần điểm chứ đã từ LS hảo hán trở lên là chán ngay . Nhưng được nhiều điểm vẫn thích nhỉ . Còn cái chú oldpc85 Mới có 36 bài mà đã được 15 điểm còn kêu ca gì nữa