PDA

View Full Version : vấn đề ko rõ , cần được trả lời..........

sorry_bietly
13-02-2005, 17:34
các huynh đệ cho em hỏi , tại sao em lại bị cảnh cáo 2x vậy , hics , em có làm gì đâu , mong các pác nêu rõ lí do để em còn khắc phục , hics' :(

Tiếu Tam Tiếu
13-02-2005, 17:59
Em vào phần Tiện ích=>Danh sách thẻ cảnh cáo xem quản lý nào phạt em? Em nhấn vào link bài cảnh cáo thì sẽ biết mình bị cảnh cáo về việc gì? Nhưng Tiếu gia đoán là chắc ku em bị phạt về tội câu bài rồi :D

sorry_bietly
13-02-2005, 20:44
http://www.luongsonbac.com/forum/showthread.php?t=134235806
tai sao lại cảnh cáo em vì lí do như thế , ở đây em ko bít em oan hay là gì , nhưng trong bài này em chỉ khuyên người ta như vậy thôi , tại sao lại cảnh cáo em chuws , dù sao cũng phải cho em bít lí do đi

Chưa đăng ký
14-02-2005, 08:52
khạc khạc , cái trại tù nài thía mà cũng có nhìu em đẹp gúm nhở , có cho boy dự thi hông zị , , kekkekekke

Trên đây là nội dung bài viết mà Sorry BietLy bị Lý gia phạt 2 thẻ trong PLD ở chủ đề "Cuộc thi Hoa Hậu Hoàn Vũ". Chỗ con gái thi mà dám vào nói linh tinh. ăn hai thẻ cho nhớ nhé.
Không biết làm sao mà nick Lý gia lại có chuyện rồi.....hic..!

sorry_bietly
14-02-2005, 10:44
ơ` , ít ra thì cũng phải nói rõ lí do như thía chớ , hêhhhêhh, tai hom đó xỉn wé , phát ngôn bừa bãi , giờ mới nhớ , he hêh , mong pa kon thông cảm , hhíc , đệ đã tâm phục khẩu phục roài , luôn tiện cho đệ hỏi , muốn ko bị thẻ nữa thì phải lmà thía nào , phải post bài àh , hic'....

LSB-LyQuy
15-02-2005, 11:58
Muốn xoá thẻ thì ngoan đi, rồi xem xét tình hình thế nào xoá thẻ cho nha :)