PDA

View Full Version : huhuhu Vì Tôi Xấu Xí :( :( :( :(

Trang : [1] 2

LSB-mimitocngan
27-09-2002, 01:14
Vợ chồng tôi lấy nhau đã được 15 năm, nào giờ tôi vẫn ngỡ chúng tôi đang hạnh phúc. Gần đây khi mang thai đứa con thứ 2, chồng tôi bỗng nhiên dở tánh thất thường. Qua cuộc nói chuyện giữa 2 cha con (với đứa cháu đầu lòng) mà tôi tình cờ nghe lén được thì chồng tôi ước được có... "vợ đẹp hơn". Câu đó đã ám ảnh tôi suốt thời gian mang thai, tôi buồn phiền nhiều nhưng không dám thù. Vì tôi nghĩ sau khi sanh chắc chồng tôi sẽ trở lại tánh tình cũ. Nhưng không, sự việc vân xkhông khả quan hơn, chồng tôi la hét vào mặt tôi những khi ông bực mình mặc dù tôi chẳng làm gì nên tội. Tôi có đem vấn đề này ra hỏi ông thẳng mặt, nhưng ông chối là không có thay dổi gì ở nơi ông trong 15 năm qua. Tôi biết ông không dám nói sự thật vì ông sợ tôi quyên sinh. Quả thật tình tôit hwòng có ý nghĩ đó vào những lúc phiền muộn như thế này. Nhưng vì các cond dã làm tôi không đủ can đảm thực hành bao nhiêu lần .Chúng là nguồn sống của tôi, mặc dù đứa lớn luôn luôn bênh vực cha nó. HIện giờ tôi đau khổ mà không muốn giải bày với những người thân, vì thể diện cũng có mà vì sợ thân nhân buồn cũng có. Nên tôi xin mượn tạm nơi đây làm nơi an ủi.

LSB-mimitocngan
27-09-2002, 01:14
Vợ chồng tôi lấy nhau đã được 15 năm, nào giờ tôi vẫn ngỡ chúng tôi đang hạnh phúc. Gần đây khi mang thai đứa con thứ 2, chồng tôi bỗng nhiên dở tánh thất thường. Qua cuộc nói chuyện giữa 2 cha con (với đứa cháu đầu lòng) mà tôi tình cờ nghe lén được thì chồng tôi ước được có... "vợ đẹp hơn". Câu đó đã ám ảnh tôi suốt thời gian mang thai, tôi buồn phiền nhiều nhưng không dám thù. Vì tôi nghĩ sau khi sanh chắc chồng tôi sẽ trở lại tánh tình cũ. Nhưng không, sự việc vân xkhông khả quan hơn, chồng tôi la hét vào mặt tôi những khi ông bực mình mặc dù tôi chẳng làm gì nên tội. Tôi có đem vấn đề này ra hỏi ông thẳng mặt, nhưng ông chối là không có thay dổi gì ở nơi ông trong 15 năm qua. Tôi biết ông không dám nói sự thật vì ông sợ tôi quyên sinh. Quả thật tình tôit hwòng có ý nghĩ đó vào những lúc phiền muộn như thế này. Nhưng vì các cond dã làm tôi không đủ can đảm thực hành bao nhiêu lần .Chúng là nguồn sống của tôi, mặc dù đứa lớn luôn luôn bênh vực cha nó. HIện giờ tôi đau khổ mà không muốn giải bày với những người thân, vì thể diện cũng có mà vì sợ thân nhân buồn cũng có. Nên tôi xin mượn tạm nơi đây làm nơi an ủi.

LsB-a LiTtLe GeCkO
27-09-2002, 16:27
Kho than cho bie' , cai theng` doa'sao ma kho`n nan the nhi? Hic, giong y chang thang` ng` iu cua tui ni`, nhung ma tui con tham hai ho*n la bi ng`iu bo? vi` li' do qua' xau, con hen'dep dzai nhi`u gai' theo :oops: Nghi lai thay nen chia tay :55: va` cuoi cung quyet dinh di tim` 1 ng` iu khac. he', bi chu` thi co hay ko cung cha con y nghia :dance: , ranh roi thi` tui di choi , quen het moi chuyen :dazzler1:

LsB-a LiTtLe GeCkO
27-09-2002, 16:27
Kho than cho bie' , cai theng` doa'sao ma kho`n nan the nhi? Hic, giong y chang thang` ng` iu cua tui ni`, nhung ma tui con tham hai ho*n la bi ng`iu bo? vi` li' do qua' xau, con hen'dep dzai nhi`u gai' theo :oops: Nghi lai thay nen chia tay :55: va` cuoi cung quyet dinh di tim` 1 ng` iu khac. he', bi chu` thi co hay ko cung cha con y nghia :dance: , ranh roi thi` tui di choi , quen het moi chuyen :dazzler1:

LSB-Quan Thắng
27-09-2002, 18:11
u'i chui` ui cho ho?i mm nhieu tui? gui` ma sao la^'y cho^`ng so*'m the^' , ma` ca'i the`ng ba.c ti`nh lang a^'y thi` quan ta^m la` gi` cho no' ma^'t tho*`i gian nhu*'c ca'i đa^`u to^'n calo hao cha^'t xa'm

LSB-Quan Thắng
27-09-2002, 18:11
u'i chui` ui cho ho?i mm nhieu tui? gui` ma sao la^'y cho^`ng so*'m the^' , ma` ca'i the`ng ba.c ti`nh lang a^'y thi` quan ta^m la` gi` cho no' ma^'t tho*`i gian nhu*'c ca'i đa^`u to^'n calo hao cha^'t xa'm

LSB-TruongHoanh
28-09-2002, 20:18
ui nhi`n cai tuoi moi co 21t the ma` da lay chong duoc 15 nam roa`i co ah , hay that nho`

LsB-a LiTtLe GeCkO
28-09-2002, 21:52
Em cam on ca nha` da lo lang' cho iem , he he, cuoi cung` thi iem cung nhan ra rang, thuc ra iem cung cha iu hen' cho lem, chi tai "lo*'n" rui` nen cung muon co' 1 ng` de "bao ban" mi`nh ma` thui, neu nhu ko co' thi` iem se ..... CHO*` :25:

TM
30-09-2002, 22:32
ekekkê, chip2star muội muốn có người bảo ban, mà là bảo ban chuyện gì đó muội ?

ZzVickyzZ
01-10-2002, 11:49
Các tỉ muội ơi đừng dại dột quyên sinh vì một người đa`n ông như thế nhé...

LSB-TruongHoanh
01-10-2002, 14:57
đúng roài quyên sinh làm gì vẫn còn nhiều người con trai tốt mà , như huynh chẳng hạn nè :55:

LSB-OngTamNhaQue
01-10-2002, 15:07
Hè hè, mấy hôm trước ở Paltalk còn nghe mimi tóc ngắn chưa chồng mà... sao bây giờ lại lòi ra "lập gia đình 15 năm" rùi vậy nè?? hé hé hé

ZzVickyzZ
03-10-2002, 13:27
Hehhe....LSB-TruongHoanh có dịp wẳn cáo hén....

LSB-nhocthuytien
03-10-2002, 13:36
chèn... 21 tuổi lấy chồng 15 năm.. tính đi tính lại vẫn không hiểu á.. hix..

LSB-TruongHoanh
03-10-2002, 14:49
hi` thi` cơ hôi có phải là lúc nào cũng gặp đâu mà , nhất là đối với những người it khi gặp may mắn như huynh . Thế nên phai luôn nắm lấy mọi cơ hội chứ hi` :15:

ZzVickyzZ
05-10-2002, 13:32
Anh TH biết nắm bắt thời cơ ghê hén....đáng khen đáng khen....các tỉ muội ơi nhớ cho ảnh một cơ hội nghen....

LSB-TruongHoanh
07-10-2002, 19:30
úi đã cho mà chỉ cho có một cơ hội thôi àh hì hơi bị ít quá không nhờ
ah mà như vậy thì tóc đuôi gà cũng cho huynh một cơ hội đấy nhờ hì , đang đón chờ cơ hội của tóc đuôi gà đây nè hi` :55:

ZzVickyzZ
07-10-2002, 21:43
Úi cha anh mau mồm mau miệng wá ha...em sẽ chừa cho anh một chỗ đứng trong tim em á...nhưng phải đứng sau chồng of em anh chịu hông???...hihih..

LsB-a LiTtLe GeCkO
09-10-2002, 14:41
Em thi khac, tham thuong hon. Vo cho`ng em quan nhau lau rui` nhung ma suyt nua thi lay nhau. Cha hieu troi` sui dat khien the nao` ma cho`ng em tuyen bo' 1 cau xanh ro`n voi me vo la :Me yen tam, 3 nam nua con kiem du tien` con cuoi con gai me. Hic , tuong la vui ai de`, iem buo`n ghe lam, 3 nam nua la ca 1 quang thoi gian dai` ma iem voi cho`ng iem thi 1 ng` o Nam, 1 ng` o Bac'. Ca nha` thu cho iem 1 loi khuyen di? :oops:

ZzVickyzZ
10-10-2002, 12:44
lsb_chip2stars ơi...phải chờ thời gian thôi nếu lsb_chip2stars yêu người ấy thật sự...thời gian cũng là thước đo tình cảm đấy...hai người chung tình với nhau thì kết cuộc sẽ đại đoàn viên thôi mà

LSB-TruongHoanh
10-10-2002, 13:04
hi` hi` khong biết bây giờ mình hỏi cô bé nào là "Will U wait for me forever" thi không biết sẽ trả lời thế na`o nhơ`

LSB-nhocthuytien
10-10-2002, 13:25
Nothing's gonna chance my love for you.. Đành chờ đợi thôi chip ơi.

LSB-QuynhChi
10-10-2002, 22:04

nhocthuytien tỉ cũng đang trong trường hợp chip2star seo? Nhưng mờ tỉ ui, đời con gái đâu có mấy năm xuấn sắc đâu ? hihi Seo kô lấy sớm đi, chờ đến lúc già khú đế rùi cái bọn đàn ông ma quái nó kô có thèm nhìn mình nữa đâu à hihi

LSB-TruongHoanh
11-10-2002, 12:20
Úi cha anh mau mồm mau miệng wá ha...em sẽ chừa cho anh một chỗ đứng trong tim em á...nhưng phải đứng sau chồng of em anh chịu hông???...hihih.. <------ chuyen na`y thi co gi` la dang ghe ghom lam dau ma` , huynh chiu ma` , de tu hom nay huynh ve an o co duc de con mong sao duoc len dung thu nhat nha hi`

lsb_matnguoiyeu
11-10-2002, 15:06
:dance: :dance: :dance:
21 tuổi ma` lấy chồng 15 năm eo ơi sợ
em mới 15 ma` lấy vợ 21 năm rùi ................................

ZzVickyzZ
12-10-2002, 11:56
Nếu người ta yêu mình thật sự thì dù mình có già xấu nhăn nheo đi chăng nữa thì vẫn yêu chứ...nếu không được vậy thì làm gì có hạnh phúc dài lâu á...

LsB-a LiTtLe GeCkO
12-10-2002, 14:06
Ho*, the' thi` chip danh` nghe loi` chi iem vay? Ma` cung cha bit the nao`, thui, u*' doi nua dau, xa mat thi` cach long chit. Hay la bi gio` lap 1 cai muc kiem' cho`ng nhi? kiem cho nhanh ko thi` gia`, ko coa' ai iu mang tieng e^' thi` chit'. Bo*' may' huynh, co ai co ban co be`, thi mang den gioi thieu cho muoi 1 cau nhe' :wink: :P

Lsb_Danang
14-10-2002, 09:19
anh nè chips ơi . hêhh.
:25: :25: :25: :25: :25:
:25: :25: :25: :25: :25:
Có bài thơ hay xin tặng các vị nữ hiệp đây :
Em quay bước vội, anh đi đi
Đừng ôm em mãi phút chia ly
Buông vai em nhé, buông môi mặn
Vương vấn cũng chỉ thêm lâm ly

Lên xe, anh đừng mãi ngoảnh nhìn
Em buồn sẽ khóc...anh có tin!?
Ta xa lần nữa, đau lần nữa
Đến để làm gì? Giờ chẳng yên...

Này này, đừng khóc nhé...mắt ơi
Người đi, bóng cũng xa xa vời
Ai xui ai khiến...thương ai quá
Cúi đầu, giấu mặt, lệ rớt rơi...

LSB-TruongHoanh
15-10-2002, 08:05
Nói thật ra ai mà chẳng muon nguòi iu minh xinh cả đẹp c­ơ ch­u , nhủng mà đó cũng chỉ là mọt phần thôi mà , ch­u nếu ko đâu còn gọi là yêu nwa . mà đấy chẳng qua chỉ là thích cái nhan sắc thôi ah .

LSB-nhocthuytien
15-10-2002, 11:39
trời.. tỉ không có nằm trong trường hợp như chip2star đâu LSB_QuynhChi ơi....

ZzVickyzZ
15-10-2002, 12:32
Choài huynh TH nói đúng wá chời luôn á...

Tể Tướng Thương Du
15-10-2002, 13:41

nhocthuytien tỉ cũng đang trong trường hợp chip2star seo? Nhưng mờ tỉ ui, đời con gái đâu có mấy năm xuấn sắc đâu ? hihi Seo kô lấy sớm đi, chờ đến lúc già khú đế rùi cái bọn đàn ông ma quái nó kô có thèm nhìn mình nữa đâu à hihi

haha, QC coi bộ kinh nghiệm đầy mình nha, bổn tể tướng bái phục.
Cho xin được hỏi thêm câu này, QC năm nay xuân kỹ bao nhiêu mà đã lọt vào chốn lầu xanh thế này? haha, Sao lại chọn Lê Xuân Viện làm nhà thế?

Lsb_Danang
15-10-2002, 17:18
Thương tui số phận bọt bèo
Không nhà không cửa, đói meo ma^'y nga`y
Giờ tui da bộc xương gầy
Chết đâu chết lẹ, ai ai cũng nhờ!!!

Còn nhõ dzợ con giè sớm. Thân mình lo hỗng xong nữa huống hồ dzợ con :dance: :dance: :dance:

ZzVickyzZ
16-10-2002, 21:24
Huynh LSB-Danang văn hay chữ tốt quá hén

Tây Sắc Tinh Quân
17-10-2002, 17:40

haha, QC coi bộ kinh nghiệm đầy mình nha, bổn tể tướng bái phục.
Cho xin được hỏi thêm câu này, QC năm nay xuân kỹ bao nhiêu mà đã lọt vào chốn lầu xanh thế này? haha, Sao lại chọn Lê Xuân Viện làm nhà thế?

Tốt nhất QC cô nương nên theo bổn vương về cung A Phòng, tam cung lục viện bổn vương hiện chưa có người quản lý, với tài sắc của cô nương thì chức Hậu, Phi đâu có khó gì, cô nương nghĩ sao?

Lsb_Danang
18-10-2002, 15:36
Lsb_Chip2star oi anh có vài dòng muốn tặng em
Niếu có 1 ngày Nga Bùn Muốn khóc
Hãy goi anh
Anh ko hứa sẽ làm cho nga vui
Nhung anh có thể khóc cùng em

ZzVickyzZ
18-10-2002, 21:24
Đọc thơ of lsb-danang ớn lạnh quá...

LSB-TruongHoanh
18-10-2002, 21:54
mèng ởi trắng trợn quá ah hì :oops:

LSB-Quan Thắng
21-10-2002, 01:17
Nếu một ngày em lại khóc
Thì xin em hãy lau ngay nước mắt
Bởi lòng anh hoá đá băng rồi
Không rung động trước nước mắt em

aku87
29-11-2002, 10:30
tui 15 tuoi? ne` nhung ma` tui ko bao gio` lap ra di`nh o tuoi? 15 dau nhe

LSB-Huy_Aka
29-11-2002, 10:52
tui 15 tuoi? ne` nhung ma` tui ko bao gio` lap ra di`nh o tuoi? 15 dau nheNhưng có ai ép cô bé phải lấy chồng bây giờ đâu ?

LSB-Huy_Aka
29-11-2002, 10:55
Theo huynh biết ở nước ta Luật pháp đã cấm hôn nhân khi chưa đủ tuổi vị thành niên rồi cơ mà .....

_Aquafina_
29-11-2002, 11:09
Em Lấy Chồng Ư ?
Khổ Đó ! Sương Vui Ko Biết Nhưng Chắc Chắn Sẽ Khổ Đau...
Đừng Chống Lầy Thì May Ra Sung Sướng !
"Đã Dính Vô Là Phải Chịu Tù Đầy ..."( Trích Thơ Tố Hữu ... hihi )

LSB-Huy_Aka
30-11-2002, 17:32
Em Lấy Chồng Ư ?
Mấy bố thi sĩ nửa mùa ơi ...Có lộn ổ hông zậy ?

LSB-Huy_Aka
30-11-2002, 17:33
Em Lấy Chồng Ư ?
Hình như mảnh đất các bác canh tác là Thơ Vui cơ mà ??

_Aquafina_
01-12-2002, 10:30
Thì Thỉnh Thoảng Cũng Nên Đi Vi Hành MMột Tý Chứ !
Chứ Nếu Ko Biết Bọn Dân Đen Làm Giè Thì Mệt Lắm! OK

Bach-Dien-Thu-Sinh
16-02-2003, 13:53
Tía ơi !!!!! 6t đã chống lầy rùi ta ??? Chuyện khó tin nhưng vẫn phải tin !!!! 8O 8O 8O 8O 8O 8O

Mèo Mù
18-03-2003, 15:41
6t lấy chồng ư? chuyện đó cũng chả có gì lạ , bởi TG còn nhìu chuyệ ki` lạ hơn mà . Còn Bạch Diện huynh thì thế nào đã có vợ chưa ? nếu có thì lấy vào lúc ? tuổi

Trở về lương sơn
13-05-2003, 20:13
mấy người này nguy hiểm quá nhỉ . lấy chồng lấy vợ sớn vậy không thấy ai nói năng gì sao ?

Mèo Mù
16-05-2003, 10:38
chặc. có gì nguy hiểm đâu. muội á, có chồng từ khi còn trong bụng mẹ cơ à. chặc