PDA

View Full Version : Bài Hướng dẫn sử dụng BOOT

LSB-Park_Cheung**
19-04-2004, 19:22
Nếu các bạn cảm thấy quá khó khăn khi dùng các solf boot mà T up load lên cho các bạn thì các bạn có thể đọc Hướng dẫn sau nhé :

Sau khi download những chương trình boot về các bạn giải nén ra nha. Nếu như trong chương trình bạn down về có file bots.txt hoặc name.txt mà ko có kèm theo file password.... thì chương trình boot đó sử dụng như sau :
các bạn mở file bots hoặc names đã nói ở trên ra và xóa tất cả dữ liệu trong đó. Trong những file đó có hướng dẫn cách bạn đưa nick boot vào, và đa số chỉ có 2 dạng như sau:
names password
names:password
names(nick của mình dùng để boot) password
names(nick của mình dùng để boot):password(mật mã của nick dùng để boot) sau khi đã điền đầy đủ thông tin cần thiết các bạn nhớ save lại nha và chạy chương trình boot. Khi chạy chương trình boot thì sẽ có khá nhiều vấn đề nãy sinh ra

1- báo lỗi thiếu file hoặc computer của bạn ko đọc được file hỗ trợ và hiện lên bãng báo có files thiếu hoặc ko hiểu

2- báo lên bảng run time error đa số người chơi boot biết rằng đó là chương trình đã cũ và hết thời hạn sử dụng

Và đây là điều quan trọng nhất đó là các bạn download đồ boot về ko được , đó ko fải lỗi của diễn đàn này mà do tiệm net của bạn ko cho download những chương trình đó.

3- Bạn đã đưa đầy đủ files hỗ trợ vào mà vẫn ko chạy được và luôn báo lỗi thiếu files bạn đã đưa vào hỗ trợ. Ngoài ra còn 1 khả năng nữa nếu như chạy ko được đồ boot đó thì bạn hãy thử download đồ boot khác về dùng thữ nếu như vẫn vậy thì kêu kĩ thuật viên tiệm net bạn đang ngồi chat chĩnh máy của bạn thành chế độ Admin chứ đùng cho chạy chế độ User nữa

Ngoài ra có 1 số chương trình boot ko có những files như đã nói ở trên thì chương trình boot đó sử dụng ít nick boot hơn cao lắm là 20 nick boot thôi. Nếu như mở chương trình ít nick boot thì có bảng để chữ name và password hoặc là bots và password

Nếu không hiểu thì nhìn chữ ký của T nhé .Pm với T .T sẽ chỉ cho .Oke .Thân :1luvu:

LSB-Datinhcongtu
19-04-2004, 19:31
:hmm: Sợ quá ,sợ quá thế này thì làm sao em dám chát với người iu cơ chứ

LSB-Park_Cheung**
19-04-2004, 19:54
Đúng rồi đó ku à .Nếu mày chát Nuy hoặc xài mặt màu cứt thì yên tâm ,những boot tao up lên very cool đó .Đi đó nghe cưng .Nhưng nếu mặc quần rồi thì miễn Pm với BX đi .:D Chết nghen mày .