PDA

View Full Version : Mọi người ui : Bảo Long y võ Cascaduer !

duong_cao_toc
15-04-2004, 15:23
:huytsao: Mọi người ui , mọi người có bít Bảo Long Y Võ Cascaduer không ? Môn phái của muội đang thu nhận thành viên . Bảo Long truyền dạy & đào tạo các đệ tử cuẩ môn phái mình rất nghiêm , nhằm đào tạo họ thành các Cascaduer chuyên nghiệp để diễn các phim võ thuật , hành động . 8-) . Mọi người thấy thế nào ! Nếu muốn , mọi người có thể đến xem bọn muội biểu diễn , nếu cảm thấy có khả năng & hứng thú với môn phái thì đăng kí nhập môn ! Nhưng nói trước nha , môn phái của muội chú trọng vào nhào lộn & độ dẻo của cơ thể đó ạ ! :vio6:

TieuHoaVinh
15-04-2004, 23:33
Híc.Hell trả lời hộ anh bài này cái
Trân trọng giới thiệu Hell là một Cascaduer chuyên nghiệp hihihihiii... cấm cãi nhé

Trinity
16-04-2004, 08:13
Bắt việt vị mấy người nè: "Cascadeur", not "cascaduer".

P/S: Hell huynh là cascadeur thiệt à?

LSB_Vô tình tiên tử
16-04-2004, 10:48
Xin thưa là Hell huynh đệ có đi tập, hình như cùng chỗ với duong_cao_toc muội muội thì phải, cả bibi cô nương nữa. :wink:

TieuHoaVinh
16-04-2004, 13:15
Vẫn thiếu còn AOANHSONG nữa có ai cãi tui cho một dao xong giả chết như cascaduer ấy nhé
làm cái nghề đấy hay đấy thế đóng được bao nhiêu phim rồi moi người cho tui theo với tui xin làm chân đống đồng bào chạy loạn thôi

LSB-Hell
16-04-2004, 13:53
:huytsao: Mọi người ui , mọi người có bít Bảo Long Y Võ Cascaduer không ? Môn phái của muội đang thu nhận thành viên . Bảo Long truyền dạy & đào tạo các đệ tử cuẩ môn phái mình rất nghiêm , nhằm đào tạo họ thành các Cascaduer chuyên nghiệp để diễn các phim võ thuật , hành động . 8-) . Mọi người thấy thế nào ! Nếu muốn , mọi người có thể đến xem bọn muội biểu diễn , nếu cảm thấy có khả năng & hứng thú với môn phái thì đăng kí nhập môn ! Nhưng nói trước nha , môn phái của muội chú trọng vào nhào lộn & độ dẻo của cơ thể đó ạ ! :vio6:
:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: Chẳng hiểu ai đây ta..ai mà mình không biết nhẩy :oops:
Khì! hell làm gì có trình độ gì đâu,chỉ đi tập cho vui thôi...nếu có tài thì hỏi thằng AAS...thằng đó nhào lộn thì thôi rồi,đỉnh điểm đó..Tối nay phải nhờ nó chỉ bảohttp://www.luongsonbac.com/forum/images/smiles/09.gif

aoanhsong
16-04-2004, 14:10
Đương cao tốc là ai đây nhỉ, kite_vtm phải không vậy???. Định đi tuyển sinh à???
To TieuHoaVinh: Bác ơi bác tha cho bọn em nhờ :cry:

TieuHoaVinh
16-04-2004, 18:15
Lại còn định cãi à không tha cho hai thàng này đc
Có nhận không vậy là ca..... còn cãi à cho anh hoc với nhé anh cũng thích cái môn ấy lắm ASS dạy cho anh đi năn nỉ mà

duong_cao_toc
21-04-2004, 13:43
Mấy huynh ui , ko nhận ra muội à ? Vô tình vậy sao ? Tiểu muội mà cũng ko nhận ra nữa . Ác quá à !
Mà có gì các huynh chỉ dạy thêm cho muội nhá ! Muội trình còi nên chẳng làm được gì cả ! Hix hix , muội thấy các huynh có nội công thâm hậu , uy lực vô song . Vậy tốt nhất là đừng có để thất truyền , mà nên truyền dạy lại cho muội nha ! Các huynh thấy ý kiến tuyệt vời ko????????????

aoanhsong
21-04-2004, 15:22
Lại còn định cãi à không tha cho hai thàng này đc
Có nhận không vậy là ca..... còn cãi à cho anh hoc với nhé anh cũng thích cái môn ấy lắm ASS dạy cho anh đi năn nỉ mà

Ui em đã xin đến vậy mà bác nhất định không tha à (thế thì em biết làm thế nào bi giờ :cry: )
Mà bác ui, bác đến học kĩ thuật của ninja bác còn chẳng thèm tập thì chấp gì cái môn ca...... này chứ (hic , bác tha cho em)

To duongcaotoc: Tâm à, em về bán kem đi , anh Tùng đi tìm kìa :D

duong_cao_toc
22-04-2004, 14:03
ỜI ! Tâm nè . Huynh uôi , để muội đi chơi đã , mấy giờ rùi mà phải về nhà hử ?

thangtrom
26-04-2004, 21:21
Bác THV nói như vậy vậy hôm nào bác đi rủ em đi với em cũng muốn học môn nhào lộn lắm vậy ma` chưa được kiểu này phải nhờ mấy huynh muội dậy rùi hell đường cao tốc dạy nha OK cám ơn chước nhiều...

duong_cao_toc
27-04-2004, 11:37
Cái này là nhiệm vụ của các huynh nha , muội chỉ lôi kéo đệ tử thui , còn lại thì không có nghĩa vụ gì hết à !

thangtrom
27-04-2004, 21:00
Cái này là nhiệm vụ của các huynh nha , muội chỉ lôi kéo đệ tử thui , còn lại thì không có nghĩa vụ gì hết à ! :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: muội đâu phải như vậy chỉ thêm cho huynh chút thội mà!!! món đấy nhào lộn huynh thích lắm chỉ cho huynh chút thôi!!!!ok muội nhìn hình của huynh là biết huynh thích món nhào lộn mà chỉ cho huynh đi huynh tập mãi mà không được ok :? :wink: :?:

duong_cao_toc
29-04-2004, 16:17
Hi`hi` , được rai` , nhưng với đk kiện này nha ! Nhỏ nhẹ thui mà : 5 lít cho một lần huấn luyện nhào lộn nha ! ( 500 ngan` đó , ko phải ...đâu !)

gao
18-07-2004, 22:45
nghe các bác nói về lớp cascadeurs Bảo Long ma em thay nhớ quá. Em cũng từng là thành viên ở đó. Bây giờ thì không có điều kiện tập nữa rồi. Hi vọng là các sư huynh sư đệ ở đó tập tốt để làm được phim. Cố gắng lên nhé

binhdinhgia
19-07-2004, 12:02
hehhehhe! Nghe có vẻ vui tai ghê, hôm nào đó phải nhờ tới đường cao tốc chỉ dạy cho Huynh nghe? Nhưng mà nói thiệt nhé, 5 lít thì có vẻ nặng tay quá đó,chưa nói gì đến kết quả sẽ ra sao? Nhưng mà Muội ơi nếu thiệt tình mà thành công về mặt nhào lộn thì xin muội hãy chỉ dạy cho nhé? Huynh đây cũng khoái cái món nhào lộn lắm đó. Muốn học nhưng chưa tìm được thày dạy và chưa biết địa điểm dạy ở đâu?Mong được Muội nhiệt tình giúp đỡ.
Xin cảm ơn!

bibi
19-07-2004, 13:12
Hi`hi` , được rai` , nhưng với đk kiện này nha ! Nhỏ nhẹ thui mà : 5 lít cho một lần huấn luyện nhào lộn nha ! ( 500 ngan` đó , ko phải ...đâu !)

Muội này 5 lit muội kêu ta nghê thôi đã thấy xỉn roài
Dạo này chắc ông THIỆN làm ăn nhớn kakaka :=

HTS_BruceLee
20-08-2006, 10:00
- Có thể cho đệ biết địa chỉ và 1 vài điều cụ thể về môn võ này không?-- Mong Tin
( Note :Lần trước chữ kí của đệ cũng :"Giang hồ........ vắng bóng em" đấy.