PDA

View Full Version : Chát 1 lúc bằng hai nick thật !!!

LSB-Tế Công
07-04-2004, 18:08
Trò này cũng lâu rồi tuy nhiên nó vẫn còn khá mới mẻ so với những người mới chập chững bước vào nghề hi` đầu tiên bạn hãy Download http://forumvtv4.net/dload/Magic-Login-Full.zip
phần mềm tiến hành chạy File .exe để Crack Yahoo thì bạn mới có thể gọi lên được 2 cửa sổ Yahoo :

Bạn chọn vào " Crack it " sau khi ấn vào đó sẽ xuất hiện cửa sổ thì có nghĩa là bạn đã thành công và có thể gọi lên được từ 2 Nick thật :

Khi đó cửa sổ chát của bạn sẽ có thể gọi lên được 2 nick thật điều này thật là thú vị ... hi` hi` !

Tại vì tui post không được hình minh hoạ mong thông cảm ! :wink:

LSB-Tế Công
07-04-2004, 18:11
Bạn có thể dùng trillian, với trình này bạn muốn mở bao nhiêu ID cùng lúc cũng được.
http://download.com.com/3000-2150-10148311...tml?tag=lst-0-1
cái này cũng được lắm đó !!! bạn thử xem !!!

LSB-Park_Cheung**
11-04-2004, 21:52
2 cái không có gì phải bàn luốn .Cái nào dùng cũng được .Nhưng mà xin nói thêm cái trilian không phải là trình Yahoo.Chỉ mỗi cái Magic _full là 1 trình dùng kèm với yahoo .Lợi là nó có thể chát 2 nick ,3 nick Hại là dễ bị hack pass :D

LSB-Mèo Đen
12-04-2004, 09:35
mấy cái trò đó cũng được nhưng mà cũng chẳng hay.......nếu đã mất công Dowload thì dow luôn mấy cái chống kick về mà dùng vừa ko sợ ăn boot vừa ko sợ mất pass ....

LSB-Park_Cheung**
13-04-2004, 12:12
mấy cái trò đó cũng được nhưng mà cũng chẳng hay.......nếu đã mất công Dowload thì dow luôn mấy cái chống kick về mà dùng vừa ko sợ ăn boot vừa ko sợ mất pass ....

Xin thưa đây là chương trình chát bằng nhiều nick ,chứ hổng phải cái anti .Muốn anti zô tôi dạy cho .

Hiệp khách nhát gan
13-04-2004, 18:10
Magic login đựợc NAV mới cảnh cáo là đính kèm hack tool. Không cần thiết thì không nên dùng làm gì.

Bong hong thuy tinh
19-07-2004, 09:59
hix,topic này giờ trở thành siêu siêu cổ,ko biết có còn ai ko biết xài vài nick thật 1 lúc ko nữa,mà các hàng net ngoài hàng người ta cũng gài luôn cho mình rồi ý mà

Quyt@ro
08-10-2004, 21:28
Tui cũng thấy là nhiều hàng net đều cài sẵn Magic.Thực ra thì cũng cần gì phải chat nhiều nick thật chứ??