PDA

View Full Version : Nơi đăng ký dự tuyển Áp trại phu nhân.

Trang : [1] 2

LSB-Tiểu Nữ
07-04-2003, 13:57
CHÚ Ý , CHÚ Ý . CHÚ Ý .....................

Mời toàn thể chị em phụ nữ trong sơn trại mà nhất là những ai hãy còn đang độc thận xin hãy dành một phút lắng nghe vài lời ngắn gọn của Tiểu Nữ , ai đang bận làm việc thì cũng cố mà nghỉ tay một chút mà nghe , kẻo không nghe được thì lại hối hận .

Được sự tín nhiệm của Tống trại chủ , và cũng là huynh muội thân thiết của Tống trại chủ .
Hôm nay , Tiểu Nữ thay mặt Tống trại chủ đứng ra chọn Áp trại phu nhân.
Với hai lý do chính :
-Sơn trại của chúng ta cũng đã đi vào quy đạo , công việc xây dựng và quản lý cũng đã hòm hòm , chẳng còn nhiều việc lắm .

-Trại chủ của chúng ta cũng đã đến lúc cần có người ở bên cạnh Nâng khăn sửa túi "

Yêu cầu của Tống trại chủ cũng đơn giản thôi :
- Có khuôn mặt dễ nhìn một chút

- Có một số lượng không nhỏ các bài viết có chất lượng

-Có tâm huyết thật sự với diễn đàn

-Có tuổi đời nằm trong khoảng từ sau ngày 18/11/1982 đến trước ngày 31/12/1986

Vậy chị em phụ nữ nào cảm thấy mình đủ điều kiện thì xin mời đang ký ở đây .

P/S Và còn một điều nữa , những ai chưa có ảnh ở Hiệp Ảnh Cung thì xin mời gửi ảnh đến để trại chủ còn biết mặt .
Hiện tại mới chỉ tuyển những người dự bị , vì thế có khả năng tuyển khoảng 3 người , và sau đó , từ 3 người dự bị này sẽ chọn ra một người .

Quyền lời của người trúng tuyển là :

- Trên danh nghĩa là Áp trại phu nhân

- Giúp trại chủ quản lý diễn đ.àn

-Hiện tại sau khi trúng tuyển sẽ là bạn gái của Tống trại chủ , khi trại chủ về VN , nếu hai người hợp nhau thì sẽ đi đến một kết thúc có hậu

Người nào trúng tuyển sẽ nhận được một món quà trị giá từ Tiểu Nữ là 50 000 $

LSB-RongLuaBacCuc
08-04-2003, 21:44
Aha bắt quả tang Tống Trại chủ muốn tuyển phu nhân mà không nói với tiểu đệ nha. (để tiểu đệ chào đón cho đảm bảo đắt hàng lém):Exclamation:
RL cũng đang cô đơn đơi không biết có vị cô nương nào nhòm ngó không nhỉ ? Yêu cầu thì không nhìu đâu chỉ cần là người ở HP là được ròi hihi :mrgreen:

Mèo Mù
09-04-2003, 16:03
vậy seo? he nhưng vt hổng mún lèm áp trại phu nhân, thì lèm em có được hông???

LSB-Mat_naDH
10-04-2003, 11:50
Vậy có nghĩa là sơn trại sắp có Tống phu nhân hả Tiểu Nữ tỉ?Nhưng mà sao muội thấy giống tuyển người làm việc quá vậy.

cobemayman
14-04-2003, 10:14
đây ko phải là tuyển người làm việc.mà là tuyển trại chủ phu nhân.tất nhiên tống trại chủ giỏi vậy thì phải có một người tương xứng chứ.mm nghĩ đưa ra tiêu chuẩn đó là còn hơi thấp đó.

cobemayman
15-04-2003, 09:18
thế theo tỉ thì ai là người thích hợp đây?

kengoaiddao
15-04-2003, 13:55
Trời theo knd thấy kỉu này thì trại chủ ê sắc mất thui , ko có ai đề cử cả hehehe :mrgreen: cứ tán dóc thế này , coi bộ giống kiếm người giúp việc quá he

cobemayman
17-04-2003, 09:35
mm chi đáp ứng đc có một tiêu chuẩn rất chi là nhỏ trong số nhưng tiêu chuẩn đó là mm sinh trước ngày 31/12/1986.vì vậy mm ko dám tham gia.hihihi.

LsB-a LiTtLe GeCkO
17-04-2003, 14:41
hì, nhỡ đến hè TG về VN mà vẫn chưa chọn được áp trại phu nhân thì sao nhỉ ? Mà nhỡ TG thích 1 cô bé ở ngoài forum thì sao, ép dầu ép mỡ ai nỡ ép duyên :wink:

VanDatLong
17-04-2003, 20:37
hix ! tuyễn dzợ cho trại chũ sẵng tuyễn dzợ cho tại hạ lun đi hix hix ! :) ! Tống huynh giới thiệu cho tại hạ ai muh ... ok là tại hạ sẽ đề cữ em tại hạ cho Tống huynh hê hê !

kengoaiddao
19-04-2003, 20:09
:mrgreen: VDL huynh lại gặp huynh nữa rùi , huynh cũng vào đây kiếm một vài cô à .
ừ sao lại nhất định kiếm người đủ tiêu chuẩn rùi mới tính tiếp .... như vậy ko khác nào hợp đồng tình yêu cả ,hèn chi ko ai đề cử cả

LsB-a LiTtLe GeCkO
22-04-2003, 13:51
hix ! tuyễn dzợ cho trại chũ sẵng tuyễn dzợ cho tại hạ lun đi hix hix ! :) ! Tống huynh giới thiệu cho tại hạ ai muh ... ok là tại hạ sẽ đề cữ em tại hạ cho Tống huynh hê hê !
chẹp , anh dzai ghê nhờ, sao không nhờ em nè, em chọn chị dâu hộ cho :wink:

LSB-RongLuaBacCuc
22-04-2003, 16:23
Oài trông cô nương e thẹn thế kia mà lời văn ý thơ mạnh bạo và...đúng ra phết ý nhỉ :laughing:
Nếu muốn xem mặt trại chủ thì mời triệu nhi cô nương vào Hiệp Ảnh Cung mà xem còn điều kiện và tiêu chuẩn thì gửi tin nhắn cho nhau là được roài.

kengoaiddao
22-04-2003, 20:10
Hảo hảo khá khen cho miệng lưỡi cô nương :mrgreen: KNĐ cũng chưa bít mặt trại chủ chắc cũng như cô nương nói thui hà

LSB-Bo_doi_gai
22-04-2003, 21:02
Hơ, Bộ đội có nhiệm vụ phải tuần tra qua đây. Trong lúc chân vừa bước đều cổ vừa nghiêng ngóng bỗng nghe tiếng huyên náo đằng xa, thấp thoáng bóng người lại qua áo quần là lượt , huyên náo khác thường. Hà hà té ra là hội tuyển phu nhân áp trại. Bộ đội vội vàng thay xiêm trút áo, tu sửa nhan sắc đặng bước vào sơn trang cùng múa may thi thố. Nếu BDG được thoả lòng mong mỏi ,BDG nguyện sẽ dốc hết lòng già ruột non để nâng khăn sửa túi cho.... cô nường nào trúng tuyển áp trại phu nhân. Hehehe

Godmother
23-04-2003, 00:54
-Trại chủ của chúng ta cũng đã đến lúc cần có người ở bên cạnh Nâng khăn sửa túi "

làm bạn thì đưọc chứ làm....thì chẳng ai muốn đâu,với lại tống giang xấu hoắc à

LSB-RongLuaBacCuc
23-04-2003, 09:38
To Triệu Nhi: bây giờ trông hiền muội lại đanh đá hơn roài :lol: . Huynh đang ở phía bắc của tổ quốc không lấy nick là "bắc cực" sao được chẳng lẽ lại lấy nick là "trung cực" hay "nam cực" ru ?

kengoaiddao
25-04-2003, 16:52

Nghe các hạ nói mà tại hạ hồ nghi, có phải đúng thế chăng, xấu mà còn hoắc nữa, kỉu này ế thật rùi, hèn chi chả thấy ai đề cử cả

VangTrangDang
26-04-2003, 09:48
UI, ai lại ác khẩu vậy? Trại chủ là 1 trong 5 chàng trai đẹp nhất forum LS cơ mà.

LSB-Mat_naDH
27-04-2003, 11:35
THeo MN thì dẹp trai hay ko dẹp trai tuỳ thuộc vào cách nhìn của mỗi người thôi.Dối với trại chủ thì cũng thế,sẽ có người thích và ko thích,với lại dẹp trai dâu phải là tất cả.Các vị nữ hảo hán LS ko dăng ký ko có nghĩa là tất cả dều chê ,hay ko thích trại chủ ,có thể họ ko dăng ký vì chưa hội dủ diều kiện nè,vì có bạn rồi hay vì lý do nào khác nữa. :roll: :roll: :roll:

LSB-dep_trai_lang_tu
02-05-2003, 23:38

ầy ừ,lâu lâu mới nghe được godmother nói được một câu hay,người đẹp mafia quả đúng là người bạn gái tuyệt vời trong mộng của anh muh,hèm hèm

impersonal_girl
03-05-2003, 10:23
chà chà,tiếc ghê,muội đã có phu quân gùi,chứ ko thì cũng dự tuyển một phen coii seo
thui,chúc trại chủ sớm có vợ vậy!^_^

LSB_Doan cong tu
03-05-2003, 14:46
hihihi chọn cô nào trông giống thị nở cho dễ nhìn nha,hihiihih nếu không sẽ mất mặt trại chủ của chúng ta đó.

anh
03-05-2003, 21:01
trời ở đây cũng có tuyển chọn trại chủ phu nhân nữa sao chà mong sao cho trại chủ chọn được người để mình còn xem mặt nữa chứ

lsb_ha son
04-05-2003, 09:40
ông trại chủ này ko chịu lo cho anh em lương sơn làm việc lớn mà lại nghĩ đến chuyện tuyển áp trại phu nhân quả là buồn cho huynh đệ chúng ta rồi

LSB_Doan cong tu
04-05-2003, 09:50
ha son noi' vậy ko đúng phải để cho trại chủ có người nâng khăn sửa túi chứ.

lsb_ha son
04-05-2003, 10:21
thằng đoàn công tử nói sai bét trại chủ phải lo việc lớn trước , phải lấy việc lớn làm đại cuộc chứ.

kengoaiddao
04-05-2003, 14:42
Trời nói xấu người hổng có mặt , trại chủ mà là 1 trong 5 người dẹp nhất forum hả ( có lầm ko vậy ?)

LSB-van_yeu_hoai
04-05-2003, 15:07
chưa coi mặt Trại chủ thì làm seo muh biết!

hay là trại chủ gửi thêm vài 3 tấm hình nữ lên xem chút nào!

LSB_Doan cong tu
04-05-2003, 19:42
đúng rùi đẹp lắm đó cô nương nào vớ được trại chủ của chúng tôi là hên lắm đó phải hong bà con.

lsb_ha son
05-05-2003, 18:21
cô lương nào vớ phải ông trại chủ quá như vớ được lão gìa quai guốc. nhìn mà ghê cả người . trẻ đẹp như vậy mà lấy ông già thì phí một đời con gái.

LSB_Doan cong tu
06-05-2003, 20:00
vậy ý đct là muốn cho trại chủ lấy phu nhân chứ gì?

Ngay nang dep
08-05-2003, 21:20
Tình trạng câu bài tôi tưởng chỉ diễn ra ở TNĐ , và PLĐ thôi chứ , không ngờ ở đây cũng câu nhiều ra phết , không chỉ thành viên mà ngay cả đầu lĩnh mà cũng vô đây để câu ah , hay thật đấy .
Hỏi câu này thật nhé , làm cách nào mà mấy vị thích câu bài này lại có thể lên làm đầu lĩnh được vậy , có phải vì câu bài giỏi quá nên Trại chủ cho lên làm quản lý không vậy , nếu mà như thế thì chắc cái diễn đàn này loạn mất rồi ah .

to anh:coi bộ muội cũng nóng lòng dữ ha.

ha son noi' vậy ko đúng phải để cho trại chủ có người nâng khăn sửa túi chứ.

đúng rùi đẹp lắm đó cô nương nào vớ được trại chủ của chúng tôi là hên lắm đó phải hong bà con.

hihihi ha_son nói như vậy là tát nước vô mặt trai chủ rùi còn gì.

vậy ý đct là muốn cho trại chủ lấy phu nhân chứ gì?

chưa coi mặt Trại chủ thì làm seo muh biết!

hay là trại chủ gửi thêm vài 3 tấm hình nữ lên xem chút nào!

LSB_Doan cong tu
09-05-2003, 19:35
xin lỗi nha ở đây ko có câu giờ đâu nha.tại tui chưa thoat' nick ra lên thằng ha_son vô viết lên bị lấy sang tên tui thui.

forday
11-05-2003, 18:11
haha, Trại chủ tính tuyển trại chủ phu nhân ư? không biết mình có đựơc không nhỉ, tự vì FD vẫn chưa có phu quân ^_^, nhưng khuôn mặt hình không được gọi là đẹp chỉ ở mức tạm được thui hà ^_^, ảnh thì có nhưng chả biết up lên HAC cả thua lun >_<

LSB_Doan cong tu
13-05-2003, 10:44
hihiih sao lâu vậy mà trại chủ vẫn chưa tuyển được cô nào vậy cà,sao vậy nhỉ hay họ chê huynh nhỉ.

kengoaiddao
21-05-2003, 10:47
Trời người đâu mà ác thế bít mà còn la lớn phù thuỷ nhỏ à , tại trại chủ chưa tìm được áp trại nên mọi người wan tâm thui , trời trại chủ mà đẹp ai nói thế dzơ tay lên nào ..... FD à muội muốn tàn đời hả

LSB-Zenki
29-05-2003, 17:15
Huhu.... Thế mà TG ca ca bảo với bọn đệ là Ca ca ko bao giờ tính đến chuyện có ÁP TRẠI PHU NHÂN cơ đấy.

impersonal_girl
02-06-2003, 16:09
ái chà,FD tỉ tỉ,tỉ chuẩn bị cưới NM rùi mừ,seo lại vô đây tuyển áp trại phu nhân?
các tỉ à,muội mới li dị phu quân,vô được ko nhẩy?

LsB-a LiTtLe GeCkO
04-06-2003, 10:04
Trại chủ sắp về VN rùi mà cho đến bi giờ hổng thấy "khuôn mặt của áp trại phu nhân " ra sao , tò mò quá hen. Hì, trại chủ ơi , nếu thấy trong sơn trại mà hổng có ai ưng ý , nói với bé chips 1 câu , bé chips giới thiệu cho mấy nhỏ bạn , đảm bảo Trại chủ nhìn thấy gật đầu cái rụp :wink:

LSB_Doan cong tu
04-06-2003, 13:33
hix đại ca ơi tuyển vợ gì mà mãi không thấy cô nào vô ứng thí vậy ,không khéo huynh ế vệ mất thui phải mạnh dạn như đệ đây nè dám đánh bật người yêu của cô áy ra để cô ấy yêu mình ,là đại ca của đệ thì cũng phải mạnh mẽ lên.

Ngoc dien mi nhan
10-06-2003, 15:54
ái chà,
trại chủ đang tuyển áp trại phu nhân hả?
cho muội tham gia với nào ^_^

NTT_Langtuaotrang
10-06-2003, 16:36
He he he , không bít ý trại chủ thế nào mà định để cho mỹ nhân xích chân anh hùng lại vậy , trại chủ đã quyết định kỹ chưa nhỉ ?Tui thì khuyên là đừng nên trại chủ ơi , tội gì mình phải bước chân xuống hố vôi 1 cách vội vàng như thế , để từ từ đã , nghe.

tieu long nu
23-06-2003, 15:08
chà !nghe tin này quả là sét nổ qua tai!!!zậy ma khi tham gia kết nghĩa trong luongsonbac,TLNcứ ngỡ như là trại chủ đã có áp trại phu nhân từ lâu rùi chứ!hic...hicc...ko bít là TLN có được tham gia dự tuyển không nữa??(tại zì là một người mới mừ huhuhu)

LSB-nhocthuytien
24-06-2003, 18:18
Thật ra trại chủ của chúng ta nhìn dễ thương lắm, mọi người thấy hình trong Hiệp Ảnh Cung chưa? Trong Hiệp Ảnh Cung là thế... nhưng ở ngoài thì hơn trong hình đó nghen. Tiếc là trại chủ không có hình mới để mọi người chiêm ngưỡng.. hì hì.. Nhưng dường như cũng không có ai chịu đứng ra ứng cử nhỉ.

finalfantasyxx
26-06-2003, 12:52
em thấy TG đại ca muốn tuyển áp trại phu nhân thì nên tuyển áp trại phu nhân cho huyen đệ trước . sau đó mới đên đại ca . như thía thì lúc đó đại ca muôn tuyển bao nhiêu mà chả được .

anh
02-07-2003, 17:55
ủa vậy ra trại chủ vẫn chưa lấy zợ sao chắc tại trại chủ đẹp trai quá nên hổng có cô nào dám lấy chứ gì, tội thật

kengoaiddao
06-07-2003, 11:58
hehehe vậy là trại chủ cũng được vài cô nương tự đề cử rùi đấy thui , muội cứ tưởng ko có ý chứ , mừng wé( mừng cho trại chủ wé ) fải hông mọi người ?

LSB_TraChanh
09-07-2003, 16:19
Sao chỉ có vài người ứng cử vậy nè ? Hix hix Tống Giang ca ca của TraChanh vừa đẹp trai vừa tài giỏi như vậy mà :( Tội cho ca ca quá ca ca ơi...... Mà ca ca nè, mm ko ngờ ca ca tuyển vợ theo cách này đó, bên Đức ko có cô nào lọt mắt ca ca sao ? Ca ca cũng kén chọn vừa thui nhé, chỉ cần hợp với mình là được rồi, ko cần xinh đẹp lắm đâu ....

kengoaiddao
17-07-2003, 13:30
Khổ thế đấy bà con ạ, sao người như trại chủ mà phải chạy vào đây kiếm người( ko cô nào chịu dzìa dzinh la fải đạo rùi).... Cô nào wám tự ý mình đề cử mình chứ, người ta là con gái fải ý tứ ko khéo bị huynh đệ tỷ muội cười cho, công khai thế ai wám vào