PDA

View Full Version : Tinh` ye^u do*n phu*o*ng!

Trang : [1] 2

LSB-luisKoo
24-09-2002, 16:18
tinh` ye^u do*n phu*o*ng la`tinh` ye^u dau kho^? nha^t'!!!!!!!!!
no' lam` cho ngu*o*i` ta nhu* la` bi. die^n.Roi` bie^n' tro*? thanh` ngu*o*`i khac'.......................???????????????????? :cheers: :ukliam2:

LSB-luisKoo
24-09-2002, 16:18
tinh` ye^u do*n phu*o*ng la`tinh` ye^u dau kho^? nha^t'!!!!!!!!!
no' lam` cho ngu*o*i` ta nhu* la` bi. die^n.Roi` bie^n' tro*? thanh` ngu*o*`i khac'.......................???????????????????? :cheers: :ukliam2:

DMH
24-09-2002, 21:08
Nguoi bi nguoi khac yeu don phuong moi la nguoi dau kho nhat!! Vi ghet khong no ma thuong thi cung khong xong!!!

DMH
24-09-2002, 21:08
Nguoi bi nguoi khac yeu don phuong moi la nguoi dau kho nhat!! Vi ghet khong no ma thuong thi cung khong xong!!!

LSB-nhocthuytien
25-09-2002, 16:34
Hình như cả hai người nói đều đúng á.. bên nào cũng khổ..

LSB-nhocthuytien
25-09-2002, 16:34
Hình như cả hai người nói đều đúng á.. bên nào cũng khổ..

LSB-luisKoo
25-09-2002, 17:57
ui ui..tui thay nguoi` kia dau kho nhat do.Vi` tinh` yeu khong duoc dap lai ma`.Ma` nguoi kia sao lai khong cho nguoi ta mot co hoi de tho lo tinh` cam cua min`h chu....roi` luc do moi quyet dinh cung~ duoc ma`.
2 nguoi` thay co dung khong?............ :1luvu: :cheers:

LSB-luisKoo
25-09-2002, 17:57
ui ui..tui thay nguoi` kia dau kho nhat do.Vi` tinh` yeu khong duoc dap lai ma`.Ma` nguoi kia sao lai khong cho nguoi ta mot co hoi de tho lo tinh` cam cua min`h chu....roi` luc do moi quyet dinh cung~ duoc ma`.
2 nguoi` thay co dung khong?............ :1luvu: :cheers:

LSB-ThienThanNho
26-09-2002, 00:43
Yêu đơn phương công nhận là buồn thiệt đó mấy bạn ơi. Nhưng mình thật lòng và vẫn còn giũ ý định quen người đó thì sau này có lẽ bạn sẽ là người được chấp nhận đó các bạn.

LSB-ThienThanNho
26-09-2002, 00:43
Yêu đơn phương công nhận là buồn thiệt đó mấy bạn ơi. Nhưng mình thật lòng và vẫn còn giũ ý định quen người đó thì sau này có lẽ bạn sẽ là người được chấp nhận đó các bạn.

LSB-luisKoo
26-09-2002, 12:07
hic.. nhung ma` van buon` la(m'..nhu the lam` cho minh` cang` ngay` dau kho hon.. the thi lam` sao ma` chiu duoc. nhi?
hic.. bay gio` phai? lam` gi day.......??????/ :15: :(

LSB-luisKoo
26-09-2002, 12:07
hic.. nhung ma` van buon` la(m'..nhu the lam` cho minh` cang` ngay` dau kho hon.. the thi lam` sao ma` chiu duoc. nhi?
hic.. bay gio` phai? lam` gi day.......??????/ :15: :(

LSB-Quan Thắng
26-09-2002, 12:27
Ye^u đo*ng phu*o*ng chU*a the^? la` đau kho^?
Co' ma^'y ngu*`o*i ye^u 2 phu*o*ng ma` ngu*`o*i iu mi`nh thuo^.c thu*' du*~ ca`ng kho^? ho*n nhi`u a'
Ye^u đu*O*ng phu*o*ng luo^n la` ti`nh ye^u đe.p nha^'t vi` trong ma('t mi`nh ngu*`o*i mi`nh ye^u luo^n luo^n la` ngu*`o*i hoa`n thie^.n tho^i tha` cu*' nhu* the^' co`n ho*n bie^'t ro~ ca'i xa^'u cU?a nhau gui` đau kho^? muo^n đo*`i

LSB-Quan Thắng
26-09-2002, 12:27
Ye^u đo*ng phu*o*ng chU*a the^? la` đau kho^?
Co' ma^'y ngu*`o*i ye^u 2 phu*o*ng ma` ngu*`o*i iu mi`nh thuo^.c thu*' du*~ ca`ng kho^? ho*n nhi`u a'
Ye^u đu*O*ng phu*o*ng luo^n la` ti`nh ye^u đe.p nha^'t vi` trong ma('t mi`nh ngu*`o*i mi`nh ye^u luo^n luo^n la` ngu*`o*i hoa`n thie^.n tho^i tha` cu*' nhu* the^' co`n ho*n bie^'t ro~ ca'i xa^'u cU?a nhau gui` đau kho^? muo^n đo*`i

LsB-a LiTtLe GeCkO
27-09-2002, 16:48
Ho*, iu voi cha duong, cu' nhu iem ne`, cha iu ai la hay nhut'. Iu lam cai'gi` :25: O*, ma` nghi lai , iu don phuong cung kho ghe ha', iem iu don phuong cung nhi`u lam doa' Ho*` 8O

LsB-a LiTtLe GeCkO
27-09-2002, 16:48
Ho*, iu voi cha duong, cu' nhu iem ne`, cha iu ai la hay nhut'. Iu lam cai'gi` :25: O*, ma` nghi lai , iu don phuong cung kho ghe ha', iem iu don phuong cung nhi`u lam doa' Ho*` 8O

LSB-Quan Thắng
27-09-2002, 18:06
Thi' ma` muo^.i no'i ko ye^u a` muo^.i chip hihhi

LSB-Quan Thắng
27-09-2002, 18:06
Thi' ma` muo^.i no'i ko ye^u a` muo^.i chip hihhi

LSB-nhocthuytien
28-09-2002, 10:26
LSB-thienthannho Ngày: Thu Sep 26, 2002 12:43 am Tiêu đề:

--------------------------------------------------------------------------------

nếu mãi mãi người ta không hiểu được lòng mình thì tính sao đây huynh????..

Tư Mã Nam Phong
28-09-2002, 14:53
Ai củng bảo yêu là đau khổ, là thế này thế nọ mà sao cứ bác nhào bác nháo vào yêu vậy cà thật là khổ
cứ phải lai rai uống rượu ngâm thơ co phải thích hơn không

LSB-ThienThanNho
28-09-2002, 15:26
Em gái ơi ông trời ko nỡ ép một ai vào đường cùng đâu em. Cứ thật lòng nói ra đi em gái ah. Người đó sẽ suy nghĩ đó em ơi

DMH
28-09-2002, 15:53
Hai nhi toc bac hien ke sai bet nhe. Neu khogn yeu ma cu ruou che va ngam tho, co le trai gai thanh.. bo*.m nhâ.u het thoi. Chan that!!!

Lsb_Danang
28-09-2002, 17:55
Hix
iêu đơn phương sao? Theo kinh nghiệm 3 năm chiến đấu trong tình trường . Tôi xin nói thẳng: Cho dù iêu dơn phương là đau khổ nhưng. Yêu đơn phương là 1 TY đẹp........... Ko tin bạn thử iêu đi rùi bít.

LSB-Quan Thắng
28-09-2002, 19:06
Cũng bằng lòng với lsb-danang đó

LSB-TruongHoanh
28-09-2002, 20:56
Em là bạn thân bên anh nhưng mà người em luôn yêu chắc chắn không phải là anh đây . Em chọn người yêu cho em cũng là bạn thân với anh , tiếng nói yêu giờ sao nên lời
Nhìn em bên bạn thân nhói tim anh bao ngày hay biết cho lòng này người oi , tình yêu anh đành chôn dấu trong tim anh mà thôi giữ cho tình bạn không rời xa . Ngoài sân hoa lá cũng hay anh buồn đau , vì em nay đã cất bước vui cùng ai ,dù ta rời xa vẫn có anh luôn chúc em thật lòng rằng em sẽ hạnh phuc bên ai chọn đời
người ơi đây là tất cả những gì anh muốn nói với em

LsB-a LiTtLe GeCkO
28-09-2002, 21:48
The chang nhe~ may' ong anh tuong iem chua iu don phuong bao gio` ha? Hix, thi moi day thui ne`, cha hieu sao, tuong ng` ta iu mi`nh rui` tu nhien bi bo? cai' oach. Buo`n thi` co buo`n nhung ma rut ra duoc 1 kinh nghiem, do la tu gio` iem cung cha thich iu don phuong nua. Ai iu iem thi` iem se~....... iu lai doa'. He he, cha bit la nen the ko day? :dazzler1: :evil:

LSB-nhocthuytien
29-09-2002, 12:23
trời wơi.. cuuvanlong.. vậy mà hôm trước một hai đệ đòi lấy vợ nì.. hehe

LSB-luisKoo
29-09-2002, 17:23
noi' the^' thi` chiu. roi` ye^u do8n phu*o*ng co' nhie^u` cai' đau kho^? la(m'
ye^u roai` la` khong the^? lam` gie^` du*o*c. he^t' .
ngu*o*i` đau kho^? dai` dai` ........kho^ng bie^t' noi' nhu*ng lo*i` nhu* the^' nao` ....de^? ngu*o*i` ta kho' nghi~ lam'....
noi chung la` cha(ng? co' gi` dau kho^? ba(ng` ye^u do*n phu*o*ng......

LsB-a LiTtLe GeCkO
30-09-2002, 14:15
Kho than ong anh we', ma` cung kho cho n~ ai iu don phuong nua.Co`n iem , chac la khi doc bai` cua moi ng`, hi`, cha dam' iu nua dau,c hac o vay den'.............. may' nam nua mat' He' :dance: :dazzler1:

DMH
30-09-2002, 15:11
Troi dat xui dai nhau vay sao. Mot tinh yeu dep ma dang do khong the goi la 1 tinh yeu dep vi no lam con nguoi ta da ydut suot ca cuoc doi va suot ngay mac niem tinh yeu do. Kieu nhu" Song mot nua, mot nua danh nghe ngong" day ma. Song vay chet suogn hon.

ZzVickyzZ
01-10-2002, 12:19
Tình yêu đơn phương không có khổ đâu mà là rất rất buồn á...yêu mà không được nói ra hay là không được đáp trả,yêu một người mà chỉ giữ trong lòng thì có ngày bị "xì trét" á...hichic

LSB-nhocthuytien
01-10-2002, 13:27
đúng.,. tocduoiga nói đúng.. thế thì phải nói ra cho người ta biết thôi.

LSB-TruongHoanh
01-10-2002, 14:48
Nhiều lần ngập ngừng muốn ngỏ ý , tiếng yêu thương sao không thành câu
Nhưng mà phải nói ra kiểu nào bây giờ , khi mà nói ra thì có thể sẽ mất đi một nguời bạn thân .

LSB-CanhHoaRoi
01-10-2002, 17:18
TH ko tự tin nói ra thì làm sao mà người ta hiểu được chứ..nếu người ta không có ý với mình thì ít ra mình cũng hiểu được tình cảm của người ta đối với mình ra sao...còn mình trong lòng sẽ cảm thấy thoải mái hơn nhiều a'..Cũng có thể ngay lúc đó thì họ sẽ tránh mình nhưng thời gian rồi cũng làm cho họ hiểu dược tấm lòng của mình thôi đó mà......Và biết đâu được họ cũng có tình cảm với mình ma` ko dám nói ra thì sao hen....lúc đó chuyện buồn đã hóa thành chuyện vui rồi còn gì.... :lol: :lol:

LSB-luisKoo
02-10-2002, 12:19
.......khong tu tin thi lam sao ma` noi duoc nhung dieu` minh` muon noi duoc chu ,nhung ma` cu noi dieu` do ra thi chi ton ban lam nguoi ta dau kho them ma` thoi..... tot nhat la` cu chon kin trong sau tha(m? tam hon` minh` la` hon do'.....
Ôi tinh` ye^u co' bao nhieu la` nguoi` muon co nhung sao ma` kho the ..... :ukliam2: :15: :1luvu:

LsB-a LiTtLe GeCkO
02-10-2002, 12:43
Iu voi duong, dau ca dau`, cu nhu iem ne`, mang tieng la toan choi voi con dzai ma cuôi' cung`, da coa' ng`iu dau. Neu nhu em iu 1 ng`nao do, cho du` la iu don phuong thi cung noi thang ra la EM YEU ANH, ca nha` thay iem dung cam chua :1luvu: .

LSB-nhocthuytien
02-10-2002, 18:48
muội đồng ý với ý kiến của tỉ LSB_CanhHoaRoi á.. hihi..

LSB_richie Ren
03-10-2002, 09:15
Chip Chip oi...em noi loi ma kohng nghi den minh` chut nao` sao...the em khong thay dau chút nào a`.....hihi :ukliam2:

LSB-luisKoo
04-10-2002, 17:40
tinh` yeu chan lam cac ban oi....

LSB-CanhHoaRoi
04-10-2002, 23:11
Khi bạn thật sự mong muốn tình yêu, bạn sẽ thấy tình yêu đang chờ đợi bạn..... :lol:

LSB-nhocthuytien
05-10-2002, 13:26
Tình yêu là sự hoà hợp giữa hai tâm hồn trai và gái

LSB-luisKoo
06-10-2002, 21:53
la` nhoc' thi` biet gi ma `noi ve` tinh ye^u ha nhoc oi ...
Nhoc da~ biet yeu la` cai gi chua ha nhoc.....yeu vao` kho lam nhoc a

LSB-CanhHoaRoi
06-10-2002, 23:26
Khi hai người yêu nhau, họ không nhìn nhau mà họ cùng nhìn về một hướng....:),..đu'ng kho^ng ta.??

ZzVickyzZ
07-10-2002, 12:27
Á à...khi yêu cũng phải biết nhìn qua nhìn lại nữa chứ....nếu cứ nhìn một hướng thì chạy xe ngoài đường bị tai nạn là cái chắc gòi á...hehhe
Tocduoiga nghe đồn rằng nhocthuytien biết yêu gòi đó a...yêu ai thì điều đó còn là một bí mật....hehhe

LSB-nhocthuytien
07-10-2002, 13:21
trời trời.. tocduoiga ơi.. sao nhanh miệng thế hử.. hic..

LSB-TruongHoanh
07-10-2002, 13:38
Trời ơi sao mà mấy mm lại sa ngã vào vực thẳm tình yêu sớm thế cơ chứ :roll: . Chẳng bù cho huynh
Đã 20 lần pháo nổ
Mà chưa một lần nắm cổ tay ai .
chán thế nhờ :(

LSB-CanhHoaRoi
07-10-2002, 20:07
Vậy thì đệ ráng chờ thêm 20 lần pháo nổ nữa là sẽ có cơ hội đó nha..hi`hi`hi

ZzVickyzZ
07-10-2002, 21:31
Chời ơi...vậy là huynh TH thất bại quá nhiều....tội hịp huynh wé...có muốn mm làm mai cho không hả huynh....?

LSB-luisKoo
08-10-2002, 09:39
hehe..ten truong hoanh` thi lay dau ngu*o*i` ye^u ma` ye^u vo*i' đương cái nỗi gi chứ ....đoi` may chi? co ma` e^' vo thoi em a....

LSB-TruongHoanh
08-10-2002, 14:48
Trời ơi 20 lần pháo nổ nữa thì chít mất ah , tỉ tỉ đừng nói TH thế chứ sợ lém . Tỉ tỉ phải như mm tóc đuôi gà kia kìa , Ùh mm nói là phải giữ lời đấy nha Tocduoiga huynh đợi tin tốt lành từ mm đấy nha , mà nhanh nhanh lên tí nha mm chứ đừng để 20 lần pháo nổ nưa mới có tin tốt lành nha hi` :1luvu: