PDA

View Full Version : Khi buồn chán thì bạn thường làm gì ?

Miss Chanh
25-02-2004, 20:11
Hic ,chán đời quá .Khi buồn chán các bạn thường làm gì vậy . Còn tui khi buồn chán tui chỉ biết ngồi yên một chỗ , nhìn trời nhìn đất . Than thở với chính bản thân mình . Hic , sao mà nó lại buồn thêm thế :cry: . Nghe nhạc thì thấy toàn bài thất tình . Bật tivi thì thấy các đôi tình nhân giận nhau ầm xì . Xuống nhà thì bố mẹ lại hỏi han vặn vẹo . Nghĩ mà chán wá :cry: :cry: :cry:

LSB_congaiSG
25-02-2004, 21:01
Buồn chán àh , thường thì CGSG toàn lên net thôi , nhưng hình như càng lên net càng chán hơn áh , tốt nhất là kiếm cái gì đó măm , lang thang chán rùi vìa ngủ thui ( tạo cơ hội có dịp lên cân kekekekkee ) , hổng biết mọi người sao nhỉ ?

Trời đất , lại bày đâu ra cái chuyện 300 kí tự thế này , có cần phải thế ko vậy?hix, viết sao cho đủ 300 kí tự bi chừ !!!!!!!!!

LSB_KhaHan
26-02-2004, 09:53
TPN ơi sao mà giống Khả Hân tui thế hôm nào cho mượn mấy cái đĩa vè nghe nha :lol:
Lúc buồn chán là lúc cần phải quên đi nhiều nhất, cần tìm cho bản thân 1 không gian vui vechứ cứ vùi vao noibuồn chắc ....chít
:cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: (buồn quá.)

gio_nay_em_lam_gi
26-02-2004, 10:43
buồn chán tui bật rock lên nghe nghe cho tan nôi buồn bật cho mọi người đêu có thê nghe thấy bật cho đinh tai nhưc oc thì tăt đi và sau đó đi vê sinh lên giouwng năm đoc thuỷ hư hoac truyên tranh nghi đến môt ai đo mà minh thich
va gọi điên dủ bon bạn đi chơi thê thui

LSB-nhocthuytien
26-02-2004, 20:00
Kể ra những người trên NET có cái tính thật là lạ. Đó là lên NET rất nhiều, có khi lên ngồi cả giờ mà chẳng biết làm gì.. vì chán mới lên NET, mà lên NET càng chán hơn.... khổ chỗ đó. hì hì.. có phải là cái tật bỏ không được. ????
Hoa Chanh em, buồn mà than trời thở đất, càng buồn hơn... nhưng suy cho cùng, em nói những việc em làm ko được cũng phải. Bởi ko thích thì có làm cũng bằng thừa.. Sao em ko thử cách khác.. như đi lòng vòng, một mình ko thích, thì rủ đứa bạn nào đi cùng. Chị thì thấy nhiều khi ở một mình cũng tốt lắm.
Với NTT mà buồn thì việc muốn làm đó là nghe nhạc, ở một mình, ngồi vô máy tính bật Word lên và bắt đầu gõ đủ thứ.. nhiều khi chằng biết gõ gì trong đó, nhưng cứ muốn làm cho có việc. Thế rồi Save, khi khác bật lên đọc lại, buồn cười không thể tả (bởi ko ngờ mình cũng có lúc hâm cực... :) )

LSB-LyQuy
27-02-2004, 00:39
Hic ,chán đời quá .Khi buồn chán các bạn thường làm gì vậy . Còn tui khi buồn chán tui chỉ biết ngồi yên một chỗ , nhìn trời nhìn đất . Than thở với chính bản thân mình . Hic , sao mà nó lại buồn thêm thế :cry: . Nghe nhạc thì thấy toàn bài thất tình . Bật tivi thì thấy các đôi tình nhân giận nhau ầm xì . Xuống nhà thì bố mẹ lại hỏi han vặn vẹo . Nghĩ mà chán wá :cry: :cry: :cry:
Buồn hả, lúc nào buồn qua anh nhậu cho vui nha muội. Buồn cứ rượu vào là quến hết thôi.

Bệnh Quan Sách
27-02-2004, 07:29
Buồn tôi thường ..kiếm cái gì đó ăn , nhưng tốt nhất ko nên ra đường vì nhỡ đâu oánh nhau thì chit , nhưng nghe nhạc cũng là một cách giải trí cực hay đáy nghe những bản nhạc .. ko lời hay nhữnh bản tình ca êm dịu nhằm làm dịu cái hâm trong người mình đi , cũng có thể một người bạn nào đó sebĩ tôi tóm lại và vứt bớt nỗi buồn của tôi sang hắn ..5 phút sau lại khoẻ re đúng ko bà con , có ai như tui ko zdậy?

Bạch Tiểu Băng
27-02-2004, 07:48
Buồn à , phải có tìm 1 cái việc gì làm cho mình đỡ buồn chứ , còn nếu ko thể nào vợi đuợc nỗi buồn thì măm thật nhiều , nốc ruợu bia thiệt nhiều , say đi chắc sẽ hết buồn thôi , nếu ko thì lên giờng đánh 1 giấc dài , vẫn chưa hết buồn thì trùm chăn khóc 1 đêm , chắc chắn là sẽ vợi đi

langtulangthang
27-02-2004, 10:18
Buồn chán àh , thường thì CGSG toàn lên net thôi , nhưng hình như càng lên net càng chán hơn áh , tốt nhất là kiếm cái gì đó măm , lang thang chán rùi vìa ngủ thui ( tạo cơ hội có dịp lên cân kekekekkee ) , hổng biết mọi người sao nhỉ ?

Trời đất , lại bày đâu ra cái chuyện 300 kí tự thế này , có cần phải thế ko vậy?hix, viết sao cho đủ 300 kí tự bi chừ !!!!!!!!!

Sao mà CGSG lại có sở thích giống mình thế nhỉ.Chán đời thì kiếm việc gì làm cho vui vừa có tiền tiêu lại vừa heét buồn.Nếu ko kiếm lấy vìa ng` bạn mà nói chuyên.Mà muội sao lai chấn đời thế,huynh sống dưới đáy xã hội mà cũng chẳng mấy khi chán đời.

LSB-Kaiser
27-02-2004, 11:09
Kai buồn thì thường về đêm còn ban ngày thì không buồn .Đêm buồn thì ra ban công ngồi 1 mình kèm theo nước gì đó uống .Ngồi 1 lúc thì buồn ngủ rồi dzô đi ngủ...Sáng dậy thì quên hết ...còn đêm hum đó có buồn tiếp hay ko thì không biết :mrgreen:

LSB_congaiSG
27-02-2004, 11:15
HIc, langtulangthang áh, CGSG buồn chán hùi nèo đâu , đó là giả sử nếu buồn chán thì làm gi thui mà, cGSG hổng khaói nghe nhạc khi buồn lắm vì những lúc đó CGSG toàn nghe mí bài nghe xong muốn tự tử ko hà ( tốt nhất là tránh xa ko thôi làm thiệt là khổ ) nên thường thì CGSG toàn đi măm ko hà mà măm nhiều thì ........ khỏi nói bà con cũng biết hén , khổ :)

Bạch Tiểu Băng
27-02-2004, 14:06
Oạch hình như con gái đi buồn toàn đi măm ko hà , thảo nào các quý bà quý cô rất lo chuyện tăng cân , toàn cái ồm nói hại cái thân ko hà
Cuộc đời sống đuợc bao nhiêu mà buồn hả Nhung kiếm chuyện gì làm cho qua đi, nghĩ tới những chuyện vui vẻ đi , phải vui để sống . Nói thế thôi chứ tôi cũng đang buồn thối ruột đây

Miss Chanh
27-02-2004, 14:25
Hôm qua con mèo nhà em nó chết . Em quý nó lắm , nuôi nó 2 năm nay rồi . Buồn quá chả biết làm gì , chỉ ngồi 1 chỗ khóc . Bế tắc mà không biết cách giải toả như thế nào :(...
Buồn lém chả bít làm gì cho đủ 300 kí tự đâu :cry:

Enragon
27-02-2004, 14:34
Buồn chán à? Aladdin chén thật lực...Nhưng mà ít khi Aladdin buồn lắm...Lúc nào cũng toe toét thui. Vì thế ít phải tốn tiền ăn lắm...Ui tiền...money...I love money very much...Mà Aladdin mỗi khi buồn muốn ăn là lại rủ hàng đống bạn đi cho đỡ...tốn...có ai thực dụng như ta không nhể...he he... :lol:

anhhung_ngocnghech
27-02-2004, 15:05
Buồn là gì nhỉ, sao lắm buồn thế bà kon, coi chừng bị sì chét đó nha, tại hạ ghét nhất những lúc như thế tiếc là điều này hơi bị thường trực , làm gì cho hết buồn nhỉ , giặc đồ- cách này tại hạ hay làm cũng thấy hiệu quả lắm .thiết nghĩ "sau cơn mưa trời lại sáng thôi mà" , vui mà sống , sống là phải vui bà con ạ.