PDA

View Full Version : Anh Yeu Em Nhung Anh Con Phai Ve Voi Vo Con....!

Cool
18-03-2003, 13:20
hi`ii anh em oi chi em oi oi the co vo roi` ma` van~ co nguoi` yeu ko bit' co' duoc khong vay ha?..........!
nhu the thi` co bi sao ko nhi?.........?
:dance: :dance: :dance: :dance:

Mèo Mù
18-03-2003, 15:19
trui` ui, huynh tham vậy , có vợ rùi vẫn muốn có thêm bồ à, cẩn thận mất cả chì lẫn chài nha :a6: :a8: :dance:

annguyen_congtu_datinh
18-03-2003, 16:47
tui cũng mún như zậy / ai kiếm giúp tui thêm cô nũa à nha

hoamoclan
18-03-2003, 17:58
Hê hê tôi ủng hộ có thêm người yêu đấy,thế thì con gái bọn tôi cũng nên tìm thêm cho mình 1 tên người yêu nữa,ngoài tên chồng già ở nhà,hi` thế thì hay thật,mấy vị nam giới có thấy hay ko?

Cool
18-03-2003, 18:58
h`i`i`ii sao nhi? chang? tham may' ah` co them thi` cung~ sao dau yeu thi` yeu nhung~ van~ phai?ve` voi' vo con oh nha` ma` chia se? thoi` gian ma` h`i`i quy luat bu`tru`.
nhung* ma` con` van' de` cua? hoa moc lan thi` ko chap nhan duoc dau ah` chi? codan` ong thoi chu con gai ma` nhu vay thi` loan ah`."ong an tra? ba` an lem " la` ko duoc hi`i``i

cobemayman
19-03-2003, 15:27
cha nội ơi!tham thì tham vừa thôi chứ,sao tham quá vậy?có vợ rồi mà còn đòi kiếm người yêu.chán ông quá đi.

Cool
19-03-2003, 16:24
oai triu` oi co be' may man noi hay nhi? co them thi` sao cang` hay chu sao do~ phai di choi ngay` na`o cung~ co tinh` yeu h``i thich nhi? .noi vay thiu vo con roi` thi` lang nhang lam` gi` dung ko cac em nhung ma` minh` lai lo~ chot yeu mot ai nua~ roi` thi` ko bit co the? cuoi' ve lam` vo 2 duoc ko nhi? chac' la` duoc thoi dung ko................!

Mèo Mù
19-03-2003, 19:40
kỉu nè là khi lấy chônglà tuié ráo riêtkím bồ nữa chứđể cho cac ông như vậy tui không đành lòng ha ha

Cool
21-03-2003, 08:20
a' em dinh kiem? soat' bon anh ah` so nhi? h`hhu`u`u`u`u thia' la` chit roi` khong cho di thi` lai phai divung di trom roi` h`ii`ii`i

Mèo Mù
21-03-2003, 15:35
ai cấm vậy ? bọn tui khôngcấm nha, các ông cứ tự nhiên khỏi vụng trộm,nhưng tuinói trước ông ăn chả thì bà sẽ ănnem, đó là 1 wi luật khôngthay đổi được

cobemayman
21-03-2003, 16:03
oai triu` oi co be' may man noi hay nhi? co them thi` sao cang` hay chu sao do~ phai di choi ngay` na`o cung~ co tinh` yeu h``i thich nhi? .noi vay thiu vo con roi` thi` lang nhang lam` gi` dung ko cac em nhung ma` minh` lai lo~ chot yeu mot ai nua~ roi` thi` ko bit co the? cuoi' ve lam` vo 2 duoc ko nhi? chac' la` duoc thoi dung ko................!
thời buổi bây giờ chỉ có 1vợ một chồng thui nha.với có vợ có con rồi mà còn đi lăng nhăng,ko cẩn thận con nó bắt gặp nó lại đánh cho cả bố lẫn bồ què cẳng.

Cool
22-03-2003, 10:15
oai troi` oi em oi la` em khong an ui thi` thoi lai con` noi anh vay ha? chan qua' day em ah`khoc roi` le` :bawling: .
bat' den` em day' h`uu`u`u`u

LSB-nhocthuytien
26-03-2003, 13:28
hihi.. seo mừ huynh hay khóc thế hả ThachSanh... hở một chút là huynh khóc àh... Mà huynh làm vậy là không đúng,... thì làm sao mà người ta bênh huynh bây giờ hả... có vợ rồi mà còn ham dzui chi huynh ơi..

Cool
26-03-2003, 14:09
ua? thi` anh chán quá anh mới khóc mà tại anh chẳng có bạn bè tâm sự lên anh mới vậy mà mọi ngươi thông cảm bỏ qua cho anh nhé .thành thật xin lỗi mọi người.

cobemayman
26-03-2003, 14:21
ua? thi` anh chán quá anh mới khóc mà tại anh chẳng có bạn bè tâm sự lên anh mới vậy mà mọi ngươi thông cảm bỏ qua cho anh nhé .thành thật xin lỗi mọi người.
anh mà ko có bạn bè sao?em tưởng anh phải có nhiều lắm chứ?em tưởng vệ tinh quanh anh một đống chứ.sao ko tìm một người mà kết bạn?
mà thế cũng ko đc đâu.có vợ rồi.vợ người ta còn gọi là bạn đời đó.sao còn kêu ko có bạn?

LSB-nhocthuytien
26-03-2003, 14:24
ThachSanh nè.. đã lên đây mà huynh kêu là không có bạn bè á.. biết bao nhiêu người xung quanh huynh kìa.. huynh có thể kiếm bất cứ ai để tâm sự mà.. dù biết nhiều khi người ta không chia sẽ được cho mình nhiều.. nhưng cũng có thể làm huynh nhẹ nhõm hơn khi nói được những điều phiền muộn trong lòng mình.

Cool
26-03-2003, 14:31
oh` noi vay cung~ ko phai nhung ma` anh van~ buon` .buon` oh day la` mot loi~ buon` co don moi~ khi anh ve` nha` moi~ khi anh can` mot nguoi` con gai'diu dang` an ui chu ko phai la` buon` kieu? kia.anh buon` vi` anh ko co ai támu cung` chia se? voi anh ma` khoc la` chuyen binh` thuong` thoi ma`.len moi nguoi` dung` nghi~ coi anh la` nguoi` yeu' mem` nha ko yeu lam dau hi`i`i.can` bao? ve ai do (phai yeu') la` anh co the? lam` duoc day.

cobemayman
26-03-2003, 14:58
mm chiu huynh rồi đó.hình như huynh là một người quá ư là đa tình.

Cool
27-03-2003, 11:31
hi`nh nhu mm noi dung' cho~ ngua'cua? anh roi` thi` phai? .em gai~ cho anhb ot' ngua' duoc ko em. :mrgreen: