PDA

View Full Version : Thêm một cách phát hiện Nick ẩn đây. mời nghé vào xem

Quach_Tinh_lata
09-02-2004, 20:44
Tại hạ cũng vừa xem được lên đưa lên cho các huynh đệ xem thử

Bạn hãy nhấp chuột phải vào nick của người bạn muốn test thử nhé . Sau đó vào Invite to Conference .
Bấm vào Invite .
Nếu người mà bạn Invite mà không Online thì nó sẽ xuất hiện một bảng yahoo và có một dòng chữ như sau.
None of the users in the invite list are available to join the conference. Please try at a later time.
Còn nếu người mà bạn Invite mà online thì họ sẽ nhận được một bảng mời vào room chát sẽ hiện ra 3 loại chữ sau
Một là Join hai là Decline và cuối cùng là Close
Nếu người mà bạn Invite chỉ cần click chuột vào 1 trong 3 cái đó nó xẽ hiện vào cái bảng room mà bạn mời họ như sau
Nhấp vào Join thì (user online)
Yahoo! Messenger: hoangminh2501 has joined the conference.
Còn decline or close thì sẽ báo :
Yahoo! Messenger: hoangminh2501 has declined to join and sent: Thanks, but no thanks
Như thế đã biết user online hay không rồi .
Còn nếu như user không online thật thì bạn sẽ nhận được 1 thông báo có nội dung là :
Yahoo Messenger :Error .
Trong cái ô bên dưới sẽ báo là : None of the users in the invite list are available to join the conference. Please try at a later time.

Chú ý :
khi bạn Invite họ mà không xuất hiện bảng chữ sau
"None of the users in the invite list are available to join the conference. Please try at a later time."
Thì chứng tỏ người đó không online. Mong bạn chú ý vậy thôi hihihi Chúc các bạn thành công

Chan Thien
10-02-2004, 05:18
Hì cách này hay đấy! Nhiều khi tớ biết mấy thằng bạn online mà cố tình ẩn nick. Nói kiểu gì nó cũng không chịu trả lời. Biết được chiêu này của Quách Tĩnh đại hiệp thì từ nay tụi nó biết tay tớ :D thx nhé!

truongvoki
19-02-2004, 10:49
cám ơn huynh đã cho đệ một cách phát hiện ra nick của những người ẩn nick nha!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Cám ơn cũng là 1 cách câu bài đấy...Không cần thiết thì không nên lạm dụng :wink: (LSB-Kaiser)

vungocchat
23-03-2004, 11:08
cách phát hiện của tôi mới là hoàn hảo nè.bạn hãy vào trang hacker.com
trong đó có cả cách kiểm tra xem nick dó có phải là nick ảo không và đang ở tên mạng hay không.có thêm cả cách thả bom thu,bom huỷ nick và một số chức năng khác đó
thử xem bạn sẽ thích mê đó
nhớ trả công cho tôi nha.Tôi đang bí tiền đó
Nếu thăc mắc thì gửi thư về :[email protected]
sẵn lòng giải đáp mọi vấn đề
thanh you!

doc-co-cau-bai
23-03-2004, 20:04
DẢ VÀO NHUNG KO CÓ TẠI SAO VẬY HAY LÀ TẠI DỆ VÀO SAI NÊN KO CÓ PHÁT HIỆN DUOC95 VẬY HÃY CHỈ CHO DỆ CÁCH NÀO HAY MÀ NGẮN NHẤT DÓ DÀI QUÁ KO TỐT LĂMXCÁM ƠN NHIỀU LẮM

thieugialamhung_cantho
27-03-2004, 08:50
Cách đó quá ư phứt tạp, mình còn cách này : ban hay vào chữ Friend bạn chọn View Profiles thi ban sẽ biết người đó đang xử dụng nick ảo và còn biết được nguòi đó tạo nick ảo vào ngày mấy tháng mấy nửa vào tham khảo đi nha

tranminhthai
28-03-2004, 16:52
cha`o quí vị cách đó nếu victim không nhấp ok thi cũng bó tay thôi vi` khi ban lam như vậy sẽ xuất hiện cửa sổ câ`n bạn chọn nếu nó biết thi ko chọn để vậy kéo xuông dưới thi` sao

doc-co-cau-bai
30-03-2004, 18:01
vậy có cách nào hay mà ngắn ko vậy làm on chỉ cho dệ với dệ cm1 on nhiều lămháy chỉ cho dệ nhanh len nha