PDA

View Full Version : xin chào các hảo hán

hoangtuluongson
06-02-2004, 19:16
hi everybody@
Tại hạ la` hoangtuluongson xin dược ra nhập lương sơn, có gi`ko phải mong các vị bỏ qua nhé.Tại hạ xin cảm ơn nhé

bechangdamyeudau
07-02-2004, 09:43
hi everybody@
Tại hạ la` hoangtuluongson xin dược ra nhập lương sơn, có gi`ko phải mong các vị bỏ qua nhé.Tại hạ xin cảm ơn nhé

Chào Hoàng Tử ! cho muội được làm wen dzới huynh nhé ! Muội mới dzô mong được các huynh giúp đỡ nhiêù

duong_cao_toc
10-02-2004, 15:18
Chào Hoàng Tử ! cho muội được làm wen dzới huynh nhé ! Muội mới dzô mong được các huynh giúp đỡ nhiêù[/quote]
Không bít hoàng tử này có đẹp giai thật không mà mọi người tranh chấp kinh quá ! Không bít muội có tranh được một chân không ? khổ nỗi người muội hơi bé nhỏ một chút...........hic hic hic.......... :cry:

ngich ngom co nuong
11-02-2004, 09:18
Sao mà lắm hoàng tử thía này?Vậy mà hổng thấy nàng công chúa nào hết, lạ nhể?Hì hì, chào mừng HTLS.Chúc HT luôn vui vẻ, may mán và cuộc đời của HT sẽ toàn là màu hồng.Chúc HT ko bị nhiều cô theo quá, mệt lắm đây HT ạh

son dai ca
13-02-2004, 16:30
Đến là chịu với mấy muội muội nhà này thôi, đi đến đâu cũng gặp mọi người là sao nhỉ, thôi hay chúng ta làm bạn nhé.
À quên mất chưa chúc mừng người bạn mới ra nhập nhỉ hiii!
Vui vẻ nha, ....

Trùm.
14-02-2004, 08:30
chúc mừng một đầu lĩnh tương lai của sơn trại . he he . huynh đệ hãy làm tốt trách nhiệm của mình để sơn trại ngày một vững mạnh . chúc thành công

thienthanbongdem
14-02-2004, 12:00
hi everybody@
chào xư đệ mới nhập sơn thì nên nghiêm túc làm một thành viên tốt nha chớ có câu bài thì ăn thẻ đấy nha ông anh ,thôi dù gì mới tới tôi chúc ông vui vẽ khi vào trong này nha hi hi

duong_cao_toc
16-02-2004, 12:24
Đến là chịu với mấy muội muội nhà này thôi, đi đến đâu cũng gặp mọi người là sao nhỉ, thôi hay chúng ta làm bạn nhé.
À quên mất chưa chúc mừng người bạn mới ra nhập nhỉ hiii!
Vui vẻ nha, ....
Khiếp , huynh ui , nhà mình không gặp nhau thì gặp ai ? Nhà mình rất rất là ưu ái các thành viên nam mới mừ , nhất là các huynh đệ nào đẹp giai một tẹo , galăng một tí .....heeeeeeeeee