PDA

View Full Version : Chào mọi người

bechangdamyeudau
06-02-2004, 18:51
Chào mọi người ! Muội mới lạc bước vào sơn trại mong quý vị tận tình giúp đỡ ! Ai có lòng hảo tâm cho em tiền mua đồ đi !!!!

kelangthang
06-02-2004, 18:55
Chào mọi người ! Muội mới lạc bước vào sơn trại mong quý vị tận tình giúp đỡ ! Ai có lòng hảo tâm cho em tiền mua đồ đi !!!!

Chào muội ! Hy vọng muội có những phút giây thật vui vẻ ở LS chúng ta .... Mình làm wen nhé . Rất đáng tiếc là huynh mới hết tiền nếu không đã cho muội rùi ...để lần sau nhé ?

trangiagia
06-02-2004, 19:04
Chào muợi đã đến với đại gia đình mình, nếu muội có gì khó khăn xin muội cứ thoải mái con gà trống bảo cho huynh biết nghen!

bechangdamyeudau
07-02-2004, 08:48

Chào muội ! Hy vọng muội có những phút giây thật vui vẻ ở LS chúng ta .... Mình làm wen nhé . Rất đáng tiếc là huynh mới hết tiền nếu không đã cho muội rùi ...để lần sau nhé ?

Chào huynh kẻ lang thang ! Huynh là người ở đâu dzợ ? Muội xem thơ của huynh rùi thấy huynh làm thơ cũng được đó chứ ... dạy muội làm thơ dzới nha .

kelangthang
07-02-2004, 11:32
Chào huynh kẻ lang thang ! Huynh là người ở đâu dzợ ? Muội xem thơ của huynh rùi thấy huynh làm thơ cũng được đó chứ ... dạy muội làm thơ dzới nha .

Huynh là người Việt Nam ! Nói chính xác hơn huynh hiện đang ở Quy Nhơn city ( nơi Hàn Mặc Tử bỏ xác lại ) . Cảm ơn muội đã khen thơ của huynh .... Có vẻ muội cũng thích thơ , dzô đối đáp dzới huynh nhe

hongduyent
07-02-2004, 12:11
chao muội gia nhập sơn trại của chúng ta, chúc muội có những ngươi bạn mới trong LSB này, vui lắm đấy

phonghoa
07-02-2004, 12:22
Chào muội muội !!!Hoang nghênh muội đã gia nhập LSB. Chúc muội vui vẽ trên LS này. Muội thích thơ à???hic hic vậy là tâm không đầu ý không hợp với phonghoa rồi. Mà thôi chúc muội muội vui vẽ và có đươc nhiều bạn bè tốt trên sơn trại.

P/S : Muội nên đổi avatar (ảnh thế thân) lại đi vì có 1 vị lấy ảnh giống muội nhưng mà .....không giống muội (muội tự hiểu nhá )
Ừh phonghoa thì thích thể thao và IT, ai có cùng sở thích thì làm quen nhá (tìm admin và hacker mũ trắng hoặc xám "còn đen thì không chơi" bái làm thầy :wink: ) làm quen qua nhắn tin nha
phonghoa kính bút

Sky_Misaki
07-02-2004, 12:24
Hơ hơ hiền muội này hơi bị được đấy, tuy nhiên muội phải nói là muội cần mua gì chứ thì mọi người mới cho muội số tiền tương ứng được chứ, còn không thì huynh cho muội ....1$ để muội ă kẹo đấy.

nhattinhanh9806
07-02-2004, 15:22

Chào bechangdamyeudau ! Mình cũng là lính mới dzô , mình cùng nhau làm wen nhé !!! Được không trả lời nha

Enragon
07-02-2004, 16:12
Chào bechangdamyeudau ! Hoan nghênh muội lên LS ! Chúc muội luôn vui vẻ ở nơi tuyệt vời này. Aladdin và thienthanbongdem sắp tổ chức lễ cưới...Mời muội cùng tham dự nha...

bechangdamyeudau
07-02-2004, 16:42
Hơ hơ hiền muội này hơi bị được đấy, tuy nhiên muội phải nói là muội cần mua gì chứ thì mọi người mới cho muội số tiền tương ứng được chứ, còn không thì huynh cho muội ....1$ để muội ă kẹo đấy.

Thôi !!! Huynh cứ giữ lấy 1$ của huynh uống trà đi ! Nghe nói con trai LS hào phóng lắm mà tặng người ta có 1$ à ! Có ít gì cũng 1000 chứ huynh :cry:

bechangdamyeudau
07-02-2004, 16:43
Chào bechangdamyeudau ! Hoan nghênh muội lên LS ! Chúc muội luôn vui vẻ ở nơi tuyệt vời này. Aladdin và thienthanbongdem sắp tổ chức lễ cưới...Mời muội cùng tham dự nha...

Dạ cảm ơn tỷ đã mời muội nhưng muội mới dzô mà làm gì có tiền để dự đám cưới của tỷ chứ ? Mấy huynh ở đây kẹo quá à ...

bechangdamyeudau
07-02-2004, 16:48
Chào muội muội !!!Hoang nghênh muội đã gia nhập LSB. Chúc muội vui vẽ trên LS này. Muội thích thơ à???hic hic vậy là tâm không đầu ý không hợp với phonghoa rồi. Mà thôi chúc muội muội vui vẽ và có đươc nhiều bạn bè tốt trên sơn trại.

P/S : Muội nên đổi avatar (ảnh thế thân) lại đi vì có 1 vị lấy ảnh giống muội nhưng mà .....không giống muội (muội tự hiểu nhá )
Ừh phonghoa thì thích thể thao và IT, ai có cùng sở thích thì làm quen nhá (tìm admin và hacker mũ trắng hoặc xám "còn đen thì không chơi" bái làm thầy :wink: ) làm quen qua nhắn tin nha
phonghoa kính bút

Hì muội là người xa quê hương mà . Hồi còn ở VN muội thích làm thơ lắm , tuy không hay nhưng mà muội vẫn thích ! Còn ảnh thế thân của muội đụng dzới Bà Bà hở huynh ? Đâu có sao đâu , muội thấy bà bà cũng tốt mà ... có gì đâu hở huynh ?

bechangdamyeudau
07-02-2004, 16:54
Huynh là người Việt Nam ! Nói chính xác hơn huynh hiện đang ở Quy Nhơn city ( nơi Hàn Mặc Tử bỏ xác lại ) . Cảm ơn muội đã khen thơ của huynh .... Có vẻ muội cũng thích thơ , dzô đối đáp dzới huynh nhe
Huynh là người ở Quy Nhơn hả ? Dzậy là cùng chỗ dzới muội rồi đó , lâu quá mới gặp đồng hương . Huynh ơi ở Qn có gì thay đổi không huynh . Đã mấy năm rùi muội hổng có dzề nên hổng biết ... Nhớ QN quá à .

chao muội gia nhập sơn trại của chúng ta, chúc muội có những ngươi bạn mới trong LSB này, vui lắm đấy
Chào hồng duyên tỷ ! cảm ơn tỷ đã chào muội , muội cũng muốn được dzui dze ở trên này lắm ... nghe bạn của muội nói là mấy huynh ở đây hào phóng lém mà sao hổng có ai cho muội tiền hết à

Sky_Misaki
07-02-2004, 21:03
bechangdamyeudau, muội nghe đây, muội xin tiền vào thời điểm này là không hợp lý roài, nên hông có ai cho muội cả cũng đúng thôi, còn huynh thì... hì huynh đã bảo với muội là xin dể làm gì và xin bao nhiêu phải nói rõ chứ, không thì ai biết mà cho muội được bao nhiêu.
Còn muội chê 1$ của huynh, nhưng huynh chăng thấy muội trả lại huynh gì cả, hè hè hè.

kelangthang
08-02-2004, 11:35
Ủa ! Muội cũng là người Qui Nhơn luôn hả ? Dzậy muội ở đường nào , nhà huynh ở đường Lê Hồng Phong đó ... Muội đang ở đâu mà lâu rồi không dzề thăm Quy Nhơn dzậy ? Bây giờ Qui Nhơn cũng khác trước nhiều lắm , có siêu thị rồi còn nhiều thứ khác nữa ... dzề đây cũng dzui lắm

bechangdamyeudau
08-02-2004, 12:34
bechangdamyeudau, muội nghe đây, muội xin tiền vào thời điểm này là không hợp lý roài, nên hông có ai cho muội cả cũng đúng thôi, còn huynh thì... hì huynh đã bảo với muội là xin dể làm gì và xin bao nhiêu phải nói rõ chứ, không thì ai biết mà cho muội được bao nhiêu.
Còn muội chê 1$ của huynh, nhưng huynh chăng thấy muội trả lại huynh gì cả, hè hè hè.

Nếu trả được thì muội đã trả cho huynh rồi ! Muội hông cần 1$ đó của huynh đâu ! Bày cách muội trả tiền cho huynh đi

nhattinhanh9806
08-02-2004, 16:28
Huynh là người ở Quy Nhơn hả ? Dzậy là cùng chỗ dzới muội rồi đó , lâu quá mới gặp đồng hương . Huynh ơi ở Qn có gì thay đổi không huynh . Đã mấy năm rùi muội hổng có dzề nên hổng biết ... Nhớ QN quá à .

chào muội ở quy nhơn thây đổi nhiều lắm có siêu thị ,bar,nói chung là nhiều thứ vui lắm .về đây chơi đi anh sẻ dẫn em đi nhiều chổ vui lắm

Ta Dinh Truong
09-02-2004, 11:49

Chào bé ! cho huynh làm quen zới nhá ! Huynh cũng ở Quy Nhơn , bé ở đâu zậy , quê của bé o QN hả ? thế bây giờ bé sống ở đâu vậy ? Nói cho huynh biết được hông ? Chúc bé có những giây phút zui zẻ trên LS nhá !

bechangdamyeudau
09-02-2004, 11:56
Chào bé ! cho huynh làm quen zới nhá ! Huynh cũng ở Quy Nhơn , bé ở đâu zậy , quê của bé o QN hả ? thế bây giờ bé sống ở đâu vậy ? Nói cho huynh biết được hông ? Chúc bé có những giây phút zui zẻ trên LS nhá !

Chào anh Tạ Đình Trường ! Cái tên sao nghe giống Tạ Đình Phong dzậy , bộ có bà con dzới ảnh hả ? Hồi trước em ở Qui Nhơn , nhà em ở đường Trần Hưng Đạo . Hiện giờ em đang sống ở TeXas .

chào muội ở quy nhơn thây đổi nhiều lắm có siêu thị ,bar,nói chung là nhiều thứ vui lắm .về đây chơi đi anh sẻ dẫn em đi nhiều chổ vui lắm

Mai mốt bé dzề đó anh dẫn bé đi chơi cho biết nha

hongduyent
09-02-2004, 12:26
đúng vậy, nhưng đó là trước đây thôi, bây giờ kiếm được $ khó lắm cho nên ko còn hào phóng như trước nữa, đồng tiền lại có giá rồi. Trước đây mọi người toàn tiêu $ triệu bây giờ chỉ dam tiêu $ nghìn thui. để tỷ cho 1000 nhá.

hongduyent
09-02-2004, 12:29
đúng vậy, nhưng đó là trước đây thôi, bây giờ kiếm được $ khó lắm cho nên ko còn hào phóng như trước nữa, đồng tiền lại có giá rồi. Trước đây mọi người toàn tiêu $ triệu bây giờ chỉ dam tiêu $ nghìn thui. để tỷ cho 1000 nhá.

Sky_Misaki
09-02-2004, 13:02
Thôi cảm ơn muội đê hiền muội bechangdamyeudau, được roài để huynh viết bài kiếm tiền nhìu nhìu roài huynh cho muội nghen, giờ thì huynh nghèo quá, muội nhìn thấy mờ, đúng không. he he còn chuyện cho ai tiền hay là chuyển tiền cho ai thì đơn giản mà, muội có nhìn thấy chữ "chuyển tiền" ở ngay bên dưới chữ Hầu bao của muội không, kick chuột vào đấy, roài muốn gửi cho ai thì gửi, Ok (không phải trả cho huynh đâu nghen)

kelangthang
09-02-2004, 13:50

Trời ơi ! Cho người ta có 1$mà còn đòi lại nữa ... thật là làm mất mặt đàn ông chúng ta quá ... Tặng muội 1000$ để ăn kẹo nè ( hết tiền rồi )

nhattinhanh9806
09-02-2004, 15:40

Mai mốt bé dzề đó anh dẫn bé đi chơi cho biết nha

ok chừng nào em về dẫn muội đi chơi thả cửa luôn.chừng nào về muội nhớ gởi tin nhắn cho huynh nhan ,hay theo số điện thoại (0905190235)

bechangdamyeudau
10-02-2004, 14:07
Thôi cảm ơn muội đê hiền muội bechangdamyeudau, được roài để huynh viết bài kiếm tiền nhìu nhìu roài huynh cho muội nghen, giờ thì huynh nghèo quá, muội nhìn thấy mờ, đúng không. he he còn chuyện cho ai tiền hay là chuyển tiền cho ai thì đơn giản mà, muội có nhìn thấy chữ "chuyển tiền" ở ngay bên dưới chữ Hầu bao của muội không, kick chuột vào đấy, roài muốn gửi cho ai thì gửi, Ok (không phải trả cho huynh đâu nghen)

Muội thử nghiệm thui ! Trả cho huynh 1$ của huynh để huynh uống trà rùi đó :wink: Nói vậy thôi chứ muội hông biết dùng tiền để làm zì đâu huynh đừng có gởi nha

ngich ngom co nuong
11-02-2004, 09:34
Eo ơi NTA rủ BCDYD về quê NTA chơi mà ko rủ NN nhe', nhớ đấy, tui giận rùi đó.BCDYD ơi, NN cũng muốn cho tỷ vay tiền nhưng thấy tỷ có vẻ vay đủ tiền ruichắc hổng cần tiền củ NN nữa đau hén.Thui để lần sau vậy đc ko ah?

son dai ca
11-02-2004, 10:18
Sao dạo này lắm người xin tiền thế nhỉ, đau đầu quá đi mất. Tiền người ta kiếm được mới vui chứ chẳng lẽ xin là thấy hay sao. Bực với mấy người này quá đi mất, đừng có dựa vào lòng tốt của người khác nữa đi....

ngich ngom co nuong
11-02-2004, 10:25
Lần này thì là huynh nặng lời rùi đó, nhìn tỷ ấy dễ thương vậy mà huynh nỡ nói thía sao?Ko cho thì cũng đừng nỡ trách ng ta thế chứ.Huynh cần thêm vào trái tim huynh 1 chút tình thương và sự thông cảm nữa đi

son dai ca
11-02-2004, 10:39
Trời ơi nghe muội nói mà huynh thấy thương quá, nếu ở xa quê hương thì đã có những người bạn ở đây rồi đừng buồn nhé.
Huynh muốn kết bạn với muội đây, nhưng nói chung đã vào đây thì ai cũng là bạn phải không hiiii!

trangiagia
11-02-2004, 12:16
Ta thấy muội mới vào mà thấy vẻ được nhiều người quan tâm quá hả! Chúc mừng muội nha!

bechangdamyeudau
11-02-2004, 12:19
Eo ơi NTA rủ BCDYD về quê NTA chơi mà ko rủ NN nhe', nhớ đấy, tui giận rùi đó.BCDYD ơi, NN cũng muốn cho tỷ vay tiền nhưng thấy tỷ có vẻ vay đủ tiền ruichắc hổng cần tiền củ NN nữa đau hén.Thui để lần sau vậy đc ko ah?

Chào tỷ NNCN . Đó là do NTA mời về quê của NTA chơi đó chứ . Với lại BCDYD cũng là người ở Qui Nhơn luôn mà , sẵn về thăm quê luôn nhưng cũng chưa biết là chừng nào mới về được nữa :cry:

Sao dạo này lắm người xin tiền thế nhỉ, đau đầu quá đi mất. Tiền người ta kiếm được mới vui chứ chẳng lẽ xin là thấy hay sao. Bực với mấy người này quá đi mất, đừng có dựa vào lòng tốt của người khác nữa đi....

Sơn huynh ơi ! Muội chỉ nói vậy thôi ai cho thì cho ai không cho thì thôi chứ muội hông có phải là ăn xin đâu mà cần tiền của huynh nha ... Ghét nhất là mấy người ỷ có tiền rồi này nọ đó